Chào các bạn, qua 1 khoảng thời (gian) gian share account không dùng cookies mình thấy các bạn có nhu cầu rất cao, hôm nay mình chính thức share cookies account Fshare Vip không bao giờ hết hạn, không bao giờ bị change pass. Đảm bảo cho tất cả người dùng. Mình chỉ muốn share cho ai muốn dùng, vì cookies chỉ có mấy kb nhưng mình vẫn up lên 100mb để cho ai thực sự muốn dùng thì hãy down. Những ai thực sự cần thì chỉ cần 10 phút là vừa có 1 acc live mãi mãi rồi.

Topic này được chuyển sang:
Chia sẻ Fshare VIP

Gabrian

Thanks

Mà bạn đăng kí với Mod để share chưa đấy, cẩn thận không lại bị MOD xóa hay GATO đấy

Ừ bạn, bạn chưa nghe đến à, phải làm như thế thì mới triệt để được bạn à, ai thực sự cần thì sẽ down thôi! Hehe

saturn_thotinh

trùi đề phòng a e không có acc thì qua đây acc free tốc độ ngon vs load nhiều file ! hay thì tks nha hj!

longhaihqdl

acc có thực sự live mãi mãi không nhỉ? Nếu mãi mãi thì 100mb không là gì cả. Thanks

dochinhha

Đã test, acc VIP thực sự không có ngày hết hạn

Hy vọng Bác share mãi mãi cho ae nhờ. Thanks Bác nhiều

motvongtraibong

Thank bạn vừa sẻ chia account VIP cho anh em nhưng không thể nào tải được file vì:

"tài khoản của bạn đang tải file trên máy khác hay đang sử dụng IPs khác.Bạn không thể tải file"

mặc dù vừa íntall cái java fix lỗi của anh bạn chém gió. các bạn còn cách nào khác không giúp bạn bè với. Cảm ơn!

Các chủ đề có liên quan khác