pc_lee2010

hum nay anh bình thành hót trên cả 2 4rum hdvietnam vs ketnooi.com/forum lun.. mà em buồn cái là cái acc fshare của bác đổi pass mất tiêu .. bác định khi nào mở lại chiến dịch share acc zạ.. để em biết mà.. hihi

hkhang31 hum nay anh bình thành hót trên cả 2 4rum hdvietnam vs ketnooi.com/forum lun.. mà em buồn cái là cái acc fshare của bác đổi pass mất tiêu .. bác định khi nào mở lại chiến dịch share acc zạ.. để em biết mà.. hihi không bít có nên share tiếp acc 1 năm hay ko

Fridolf

hbinhlove2009 không bít có nên share tiếp acc 1 năm hay không nên đó bác ngày nào em cũng zô topic của bác bên HDvietnam ngóng hết... bác không share nữa chắc sẽ có rất nhìu người buồn lắm đó ^^

Xever

hkhang31 nên đó bác ngày nào em cũng zô topic của bác bên HDvietnam ngóng hết... bác không share nữa chắc sẽ có rất nhìu người buồn lắm đó ^^ Nick bác là gì hkhang lun đó hả

tddmkt90

hkhang31 nên đó bác ngày nào em cũng zô topic của bác bên HDvietnam ngóng hết... bác không share nữa chắc sẽ có rất nhìu người buồn lắm đó ^^ Yes yes yes , mi tu , còn có mấy chị mấy m kẻ đi lấy chồng người xuống tóc đi tu đó N binhlove , share tiếp đi Mod .

lowe_star_love

hbinhlove2009 Nick bác là gì hkhang lun đó hả đúng rồi bác nick bên hdvietnam của em là hkhang.. vẫn còn hoạt động bên box cho tặng acc đó bác... em mong nhạn được mật (an ninh) thư của bác ^^

lep8588

từ khi nó không cho dùng chung acc nữa thì không còn ai share acc fshare nữa,bây h có cái này rùi không biết có bác nào share k vậy?

Yeung

ủa cách này không dùng cho cookies được hả mấy bác??? em vẫn bị đang dùng trên máy khác.

Chaim

phancanhtung ủa cách này không dùng cho cookies được hả mấy bác??? em vẫn bị đang dùng trên máy khác. vẫn dùng được, bạn dùng trên FF nhá

lavie1005

duyngadocton1992 vẫn dùng được, bạn dùng trên FF nhá Đã test dùng được cả trên GC

hoane35

dùng trên gg vẫn ngon như ngày nào, thank bác lại có cái để tải phim tết rồi

Các chủ đề có liên quan khác