Sau vài tháng mài mò nay vừa tìm ra cách không bị bốp băng thông khi sử dụng mức cước tối đa của VIETTEL

các bạn Phần mềm mình qua YaHoo : [email protected]

Cái này mình không thể SHARE trên diễn đàn

Sau đây mình sẽ giúp các bạn tăng tốc khi sử dụng D-Com 3G ( Cái Này Mình Tham Khảo Trên Mạng Thôi )

các bạn sử dụng cái này và Theo mình thì sử dụng GOOGLE DNS (Bởi vì có thể zô được FaceBook nửa )

Kết quả khi sử dụng 2 cái này

Mình ở nông thôn nên tốc độ chập chờn như zầy là tốt rồi

MÌNH CÓ ĐỌC BÀI NÀY

MÌNH ĐỌC BÀI NÀY CÁI PHẦN phá giới hạn băng thông của viettel,Phá băng thông D-COM,MIMAX hình như vừa được VIETTEL FIX rồi , nếu chưa khắc phục thì mỗi lần làm thì lần đó mới được mà tốc độ lúc này lúc khác , còn của mình chỉ làm 1 lần

aitran131

Mình cũng đang dùng mctd 120000 của viettel.không biết mạng lỗi hay sao mà đến giờ vẫn chưa bị bốp băng thông. Down 2 bộ phim gần 20g mà giờ vẫn dùng với tốc độ tối đa.

kuty_kjsskjss

Thank bạn nhiều mình vừa làm được rồi

mừng quá bay h có thể down những cái mình thít và xem phim hd rồi

onestarvn

nam123gt bạn nhằm rồi mình chưa hd sao bạn biết cách của mình , bạn chưa đọc kỹ cách j thế bạn. . test đi, có j đâu mà k dám. mà bạn nghe ai nói fix rùi thế

Aodh

Hoaian_95 Có biết cách này. Nhưng chưa dám test, nghe đâu Viettel nó fix rồi. rồi bạn nói thử đi tui bảo đảm khác cách tui 100%

littlecat_a1

mình cũng đang rất bận share cho rất nhiều thành viên khác , nếu các bạn Phần mềm mình mà k thay mình tl thì tối các bạn Phần mềm lại mình

Bricriu

heykid cho hỏi trong này có ai bên gocmobile.net không cách đó cũ rồi, chủ top có cách mới

Các chủ đề có liên quan khác