rainy_spirit

Mình làm không được, mình mong Viettel sớm fix, cho các bạn hết sướng, khiến mình fải GATO

dracula_ken

Mobility Mình làm không được, mình mong Viettel sớm fix, cho các bạn hết sướng, khiến mình fải GATO bác là GATO mất rồi

Rawiella

hehe mình dùng mf190s theo cách của chủ thớt được nè!! Mỗi tội lâu lâu lại đòi user và password có ai giúp mình vụ này ko??

Daith

hình như vịt teo fix rồi đó, mình theo chỉ dẫn mãi không được

Raymundo

đăng kí gói mctd cũng làm dc mà chi can chuyển từ 2g sang 3g la ok rồi mạng mạnh download sướng không lo bi bóp băng thông

loicon107 Không làm được, cứ chuyển là lại mất kết nối mạng Bạn chỉ mất mạng khi kết nối để sóng 2G, còn nếu để 3G đảm bảo không mất mạng

có cái sim 3g mà tài khoản không đủ để dk mctd, nên không có thời cơ thử mấy cái vụ phá băng thông này, chưa thử lần nào hết, hy vọng mấy bác thành công cho bịn vt lỗ chơi,càng ngày dịch vụ càng kém,

Eamonn

lovelathuhan bạn lưu ý là lúc kết nối thì phải để sóng 3G, sau đó chuyễn sang lại 2G chuyển như vậy 2 lần là được, mấy bạn xem kỹ cái Clip Mình có để sóng 3G khi kết nối nhưng khi chuyển sang 2G cái là mất mạng luôn mà máy không tự động kết nối lại.

ngoc_anh_111

lovelathuhan mình vẫn dùng Bt ? sao mình không lên được 800kb như bạn nhỉ?? chỉ được đến 400kb là cùng

gol_lele

alibaba30391 sao mình không lên được 800kb như bạn nhỉ?? chỉ được đến 400kb là cùng quan trọng là bạn có mở được băng thông hay ko, chứ tốc độ không phải lúc nào mình cũng lên được 800kb/s

over_like_1990

netcut91 chu top biet lam trên e173EU-1 không

vì 2 loại này không tương tự nhau mình chưa dùng 173EU qua

Các chủ đề có liên quan khác