Em vào Garena mà không chơi được Aoe trên mạng được. Em vào đươc ROOM mà khi vao trong "Show Game" vẫn có room mà không thể vào được nữa,em thử lập mạng thì chi máy cung mang LAN mới nhìn thấy mạng thui, các máy tính cắm cùng modem cũng thế. Ai biết chỉ dùm em với? Thanks! Very much. (INTERNET vẫn chạy bình thường)

đào mộ, cho gà hỏi tại sao vừa vào phòng garena rồi, bấm bắt đầu game hiện lên rồi, mà sao các phòng để join không hiện lên ạ?. cứ trống trơn không

akira_oni268

Biết thì bảo người ta mà k biết thì thôi. Chém gió vớ vẩn. Bạn dùng soft này để Disabled cái upnp là ok.

Link mới update:

pig_lovely

huhu mình cũng bị như thế! tắt cái lỗi của modem rồi vẫn không được! Mấy thằng cùng modem chúng nó vẫn chơi bình thường chứng tỏ nó tắt lỗi modem rồi! huhu không biết sao nữa..máy mình windows 7 không biết phải tại windows không! Không thấy câu trả lời nào thỏa đáng hết, kiểu này cài lai XP

domdom67

đã dùng unpnp tắt rùi, k cài phần mềm diệt vỉut sao vẫn k thể show được thấy mạng của người khác( mạng cáp quang 25MB fpt) trong khi ở nhà mạng 150k cùi bắp của vnpt thì đánh ngon. show cả 1 dãy host

Wyrttun

cho mjnh hoi mjnh o han quoc tat tuong lua roi down phen mem tat pnp nhung no không co cho de mjnh tat bao tat ma no bao log off la sao

mjnh tat pnp bag tat nhung toan tieng han danh chju hjc

chan wa

vhphong_nt

vanchinhvkc cho mjnh hoi mjnh o han quoc tat tuong lua roi down phen mem tat pnp nhung no không co cho de mjnh tat bao tat ma no bao log off la sao

mjnh tat pnp bag tat nhung toan tieng han danh chju hjc

chan wa tương tự hệt em luôn. ai biết thì chỉ cái với nờ

Fonzo

ai bảo bạn win7 không chơi được, bạn mình vẫn xài tốt mà

ngan_trang_2610

vannamhk_ht tương tự hệt em luôn. ai biết thì chỉ cái với nờ cuoi cung cung show dc,ban doi modem la dc ,mjnh dung modem axler không dc ,hom nay tjen the dj nhau mang may theo ra fong thang bạn,show ok chung to tai modem , chuc ban thanh cong .a mjnh o Gyeongju bạn o gan toi choi cho vui good luck

Các chủ đề có liên quan khác