suzuki_vn

[Hướng dẫn] Hack csm

CSM bất có tính bảo mật (an ninh) rất cao , hễ ai determinated nó là restart liền chỉ có cách bạn giành quyền kiểm soát máy chủ rồi resetl lại duration thôi.

Imanol

[Hướng dẫn] Hack csm

cái này không sài được nửa rùi! CSM v4.3.2 nó không cho mình cài đặt hay chạy 1 số phần mềm & cái ProcessExplorer này cũng vậy! Mình vừa test thử vừa bật lên thì mất tiu chỉ trong 1s.=> phần mềm này không có hiệu quả với CSM còn các phần mềm khác thì tui không biết sao thui ah`.
với lại nếu dùng cách như ông nội "Congthang1" thì bị phát hiện 100% vì nếu bạn làm như vậy thì trên máy chủ sẽ xuất hiện chữ DISCONET và ông chủ quáng sẽ xuống và ... gì thì bạn biết rùi!!

Stanburh

[Hướng dẫn] Hack csm

Nhung gi ban tren noi chi la mot loi khong can cu, that su toi da co thoi gian thu nghiem cach nay, va cung da tuong la co the nhung su that la khong, không duoc dau cac ban.

Khi cac ban dung chuong trinh de Suspend cai Process CSM lại, các bạn sẽ gặp hiện tượng máy chạy chậm, gõ chữ vào các trang web rất chậm.

Một lần nữa mình xin thông báo, nếu bạn nào dùng net ở tiệm, đừng phí công không ích!

Derren

[Hướng dẫn] Hack csm

làm xong nhìn trên máy chủ thì bất thấy thay đổi gì. chỉ thấy CSM trên máy mình bị đơ thôi. bất biết có hiệu quả bất nữa

divang_latoi

[Hướng dẫn] Hack csm

Cai nay coi vay chu van co tac dung phu day may you ah.Cu the la khi dong bang không phai noa không tinh tien ma no chi lam cham qua trinh do lai thoi,tuc la thoi gian con khong 1/3 thong thuong,dac biet khi het gio minh van choi dc,khi bam remuse la no out lien ngay laptop tuc,vi vay chi nen ap dung cho acount con co 5 phut.Tròn thoi gian su dung truy cap web co khi hoi lag.Co y kien dung la không the qua mat nhung van co thể giả vờ

Arthur

[Hướng dẫn] Hack csm

tuong gj hay chu ctrl+alt+delete+ c0 ngay vo~ mo^m` hjx

Cale

[Hướng dẫn] Hack csm

hay,hay Phần mềm nay` hay tuyet. tui ra quan' ngoi` tu` 9h sang' den 5h chiu` ma` chi? het co' 5000 ngàn

Chadburne

[Hướng dẫn] Hack csm

ê ai có hội viên thì hack cái này được đấy vì ông bà chủ quán đâu để ý được đâu

Edmundo

[Hướng dẫn] Hack csm

kĩ thuật hack này xưa rồi máy chú em . muốn hack mới nũa anh em phải có kĩ thuật lập trình tốt thì bất có gì là bất có thể cả. nếu anh em muốn học hỏi thì chúng mình có thể thành lập nhóm hacker chuyên lập trình và học hỏi lẫn nhau . mình đang học ở sài gòn . ai có chí hướng thì keu mod lập ra thêm box nữa nhé.

Cedrik

[Hướng dẫn] Hack csm

thanks hach dc roj nhung dang choi thang chu quan ra dap cho caj vao đầu dau VKL

tmtnguyen

Re: [Hướng dẫn] Hack csm

ko hack dc b oi, minh text thu không supend dc services.exe ban oi bao loi!

tctuvan

Dùng phần mềm diệt virus rồi đóng băng các csm là xong

tctuvan

Linh mới cập nhật đây:

cuonganminh

Đơn giảncoi nhưngồi đan rổ vậy pà con à. Cách này của tui thì cha phần mềm nổi tiếng nào cũng phải đứng ngoài theo dõi tui lướt web. Thế này nhé. Vào ngồi cứ yêu cầu họ bật máy lên. Một lúc sau lén khởi động lại máy, ngay khi máy vừa logon, vinagame chưa kịp chạy. nhấn nhanh (bạn có khoảng 5s)ctrl+alt+del và tắt ngay thằng cms đi. Sở dĩ lúc này tắt được là vì nó chưa kịp quản lý. bạn được dùng máy một cách nguyên vẹn ngoài vòng kiểm soát. Ngồi chán chê rồi thì logoff máy cho cái kia nó chạy trở lại. Quay ra "chị ơi tính trước cho em". Hết.

Ngu tỏ ra nguy hiểm

tctuvan

Trích dẫn từ cuonganminh:
Đơn giảncoi nhưngồi đan rổ vậy pà con à. Cách này của tui thì cha phần mềm nổi tiếng nào cũng phải đứng ngoài theo dõi tui lướt web. Thế này nhé. Vào ngồi cứ yêu cầu họ bật máy lên. Một lúc sau lén khởi động lại máy, ngay khi máy vừa logon, vinagame chưa kịp chạy. nhấn nhanh (bạn có khoảng 5s)ctrl+alt+del và tắt ngay thằng cms đi. Sở dĩ lúc này tắt được là vì nó chưa kịp quản lý. bạn được dùng máy một cách nguyên vẹn ngoài vòng kiểm soát. Ngồi chán chê rồi thì logoff máy cho cái kia nó chạy trở lại. Quay ra "chị ơi tính trước cho em". Hết.

Ngu tỏ ra nguy hiểm

Chắc chắn chứ, nếu họ dùng quản lý cafe khác có được không?
Cách của bạn mà gặp cái máy tính game khủng thì vèo cái nó đã hiện hết các chương trình rồi