lx_sh_zip

Không hiểu sao giao diện Mozilla Firefox nhà em nó như thế này các bạn ạ:

Cái khung phía trên là cái gì mà nó che mất gần một nửa giao diện của Firefox, mà em không biết cách nào để tắt nó đi, mong các bạn giúp đỡ. Cái khung đây ạ:
.

Em rất dốt về vi tính, mong các bạn giúp đỡ. Chân thành cảm ơn!

phat_tien

Hahaha, tại bác cài đặt và bật quá nhiều thanh công cụ đó mà

Bấm vào View rồi bỏ tích mấu dấu v đi, đến khi nào ưng ý thì thôi

có thể làm như cách trên tuy nhiên lúc khởi động nó vẫn làm mất thởi gian của bạn. bạn có thể vào control panel --> add/remove program và uninstall mấy cái toolbar là ok

cobetocdai775

Đúng rùi do cài nhiều phần mềm nó tự add tool của nó vào firefox nên vậy bạn có thể vào view trên fire fox tắt bớt đi hay làm theo cách bạn này cho nhanh
djsmema có thể làm như cách trên tuy nhiên lúc khởi động nó vẫn làm mất thởi gian của bạn. bạn có thể vào control panel --> add/remove program và uninstall mấy cái toolbar là ok

matphap Không hiểu sao giao diện Mozilla Firefox nhà em nó như thế này các bạn ạ:

Cái khung phía trên là cái gì mà nó che mất gần một nửa giao diện của Firefox, mà em không biết cách nào để tắt nó đi, mong các bạn giúp đỡ. Cái khung đây ạ:
.

Em rất dốt về vi tính, mong các bạn giúp đỡ. Chân thành cảm ơn! Chết với bác này lắm Add -on thế rồi mắt

Bắt disanble đi là được

thailinh_se7en

Bác này ngộ thật , chắc cài chương trình nào đó là cứ next hết phải không , phải chứ ý khi tới phần cài toolbar chứ ^^

jojoolio121

Thank các bạn nhiều lắm ạ. Em xin thanks mỗi bác một phát để tỏ lòng tri ân.

Thân mến!

Các chủ đề có liên quan khác