Perkinson

em đang sài dcom MF-190S, lúc trước xài ngon lành lắm nhưng gần đây bỗng nhiên nó không có một tý sóng, khi mở giao diện lên nó chỉ hện là "không có dịch vụ" cho nên không thể kết nối được. Ngoài ra, muốn gỡ dcom cũng không được, chạy file uninstall mà nó cứ hiện giao diện cài đặt. Bực mình hết sức. Mình mong các bạn giúp giùm!!!

Baxter

leuvandat bạn vừa thử cài lại windows chưa ????? . Đền ở DCOM màu gì > ớn nhất là mấy cái kiều này,hở một cái là cài lại win,bó tay thui

Braeden

leuvandat bạn vừa thử cài lại windows chưa ????? . Đền ở DCOM màu gì > Đây là phong cách của những ng tài giỏi haha Cái gì cũng đổ lỗi cho windows và fix bằng cách cài đặt lại!

---------- Bài thêm lúc 12:52 ---------- Bài trước là lúc 12:50 ----------

em đang sài dcom MF-190S, lúc trước xài ngon lành lắm nhưng gần đây bỗng nhiên nó không có một tý sóng, khi mở giao diện lên nó chỉ hện là "không có dịch vụ" cho nên không thể kết nối được. Ngoài ra, muốn gỡ dcom cũng không được, chạy file uninstall mà nó cứ hiện giao diện cài đặt. Bực mình hết sức. Mình mong các bạn giúp giùm!!!

1. Phải kiểm tra là lỗi dcom hay lỗi phần mềm máy bạn bằng cách dùng 1 máy tính khác hay 2 cái 3 cái gì đó cho yên tâm xem dcom có hoạt động trên đó ko?

2. Nếu dcom hư! Mang tới viettel!

3. Nếu phần mềm hư! Hãy repair hay dùng công cụ your uninstaller thử remove và cài đặt lại xem sao! Nếu không được nữa thì hãy nghĩ tới virus, diệt virus đồng thời (gian) repair windows!

Aidrian

th2nhth2nh ớn nhất là mấy cái kiều này,hở một cái là cài lại win,bó tay thui Thích nhất là cái kiểu SPAM như bạn. không giúp thì vô đây làm gì.

Các chủ đề có liên quan khác