dumi_prince

hàng xóm em có wifi nhưng lại đặt pass rồi, em muốn sử dụng wifi đó thông qua đt di động. Pác nào có cách gì giúp em với! Thanks nhiều (lưu ý là em không có laptop đâu, thế mới khó)

Cenon

Đơn giản mà bạn... Sang hỏi ông bạn hàng xóm pass là gì rồi nhập vô là OK thôi

congnghe

Mình có cách này bảo đảm hack được, bạn dùng laptop hack pass của nó rồi nhập pass đó vào di động là xong

bản hack này ( nhưng mà police gõ cửa thì đừng trách mình )

daophuc1982

Trước hết nếu tui post nhầm BOX xin admin chuyển bài của tui sang box khác chứ xin đừng khóa nick.

Hiện nay tất cả các mạng điện thoại di động trên cả nước đang có 1 đợt khuyến mại rất lớn (nghe nói chống suy thoái kinh tế = cách miễn bay 1 số dịch vụ)

+ Tặng 36 tháng nhạc chờ Miễn Phí tự chọn cho tất cả các thuê bao điện thoại Di Động.

<áp dụng từ ngày 20/9/2009 đến hết ngày 31/12/2009>

Cách thức nhận khuyến mại:

__Soạn tin nhắn: XU Kiemthe477 gửi đến 6769.

__Nó sẽ gửi lại 1 tin nhắn: Bạn vừa nhận được khuyến mại từ dịch vụ của Công ty chúng tui (viettel, vinaphone, mobi......)

__Nó yêu cầu bạn soạn tin nhắn: BH Tên Bài Hát gửi đến 6769.

Bạn sẽ nhận được 36 tháng nhạc chờ Miễn Phí không tính cước cho dù chỉ 1 đồng và không tính cước cài đặt.>

MrCr-ackPC Trước hết nếu tui post nhầm BOX xin admin chuyển bài của tui sang box khác chứ xin đừng khóa nick.

Hiện nay tất cả các mạng điện thoại di động trên cả nước đang có 1 đợt khuyến mại rất lớn (nghe nói chống suy thoái kinh tế = cách miễn bay 1 số dịch vụ)

+ Tặng 36 tháng nhạc chờ Miễn Phí tự chọn cho tất cả các thuê bao điện thoại Di Động.

<áp dụng từ ngày 20/9/2009 đến hết ngày 31/12/2009>

Cách thức nhận khuyến mại:

__Soạn tin nhắn: XU Kiemthe477 gửi đến 6769.

__Nó sẽ gửi lại 1 tin nhắn: Bạn vừa nhận được khuyến mại từ dịch vụ của Công ty chúng tui (viettel, vinaphone, mobi......)

__Nó yêu cầu bạn soạn tin nhắn: BH Tên Bài Hát gửi đến 6769.

Bạn sẽ nhận được 36 tháng nhạc chờ Miễn Phí không tính cước cho dù chỉ 1 đồng và không tính cước cài đặt.> làm thế này là nạp xu kiếm thế cho thằng kia, thằng kia nó nghĩ ai cũng ngu như nó chắc

LOVE_STORY

Cái thằng MrCr-ackPC đúng là bệnh hoạn ! Bây h còn lừa nhau kiểu cổ hủ này ???

Các chủ đề có liên quan khác