bigq_301

các bạn cho minh hỏi làm thế nào làm cho mạng chạy chậm.không muốn nó nhanh,từ trước tới giờ chỉ có làm nhanh chứ không thấy làm chậm.mình đang sử dung inernet USB 3G.

mấy bác này chẳng hiểu gì cả.mạng thì tất nhiên dùng bao nhiêu thì kmp mới nên chứ có phải là tiếc tiền đâu.tui chỉ không thích mạng nhanh là có nguoi cứ nghịch máy và xem phim thôi.nếu nó chậm thì đỡ nghịch chỉ mình tui biết thôi

Beornheard

Mua USB 3G rẻ hơn thì tốc độ sẽ chậm hơn . Còn bạn dùng phần mềm hay thủ thuật thì số tiền bạn mất cũng thế thôi , vì tốc độ là do phần cứng của USB 3G .

VD : Bạn dùng gói cước 300k/tháng thì dù bạn có dùng ít hay nhiều thì mỗi tháng bạn vẫn phải trả 300K . Vì đó là con số ''cứng'' rồi . USB 3G cũng thế . Bạn down 1 bộ film 1GB thì mạng nhanh hay chậm dung lượng tải về của bạn cũng là 1GB thôi .

PS : nhanh vẫn hơn bạn à .

Roxbury

Dùng cFosSpeed về giảm duyệt web thử xem Yều cầu này cũng lạ nhỉ

heo_con3913

bạn vừa dùng IDm vừa lướt web hay cắm chung với 1 thằng KẾT down phim là chậm được ngay

Jennis

Dùng bao nhiêu thì trả bấy nhiêu, dù load nhanh hay load chậm thì số tiền mà bạn bỏ ra vẫn không hề thay đổi

Bạn đừng nghĩ là cứ giảm tốc độ mạng xuống thì bạn sẽ tiết kiệm được tiền mạng, nhầm to đó, thậm chí ngược lại có khi còn làm bạn tốn tiền hơn chứ chẳng chơi

Cawrdav

Muốn mạng chậm à. Quá dễ. Bạn cứ bịt cái USB 3G lại cho kín là được, hay lấy tay cầm chặt nó lại. 1 lúc lại mất sóng rồi lại có sóng. Ui zời ơi 30p chắc chưa vào được Full site dantri.com đâu

b6giadinh

Lần đầu tiên nghe câu hỏi này

Cứ vào down với xem phim nhiều vào là chậm liền à

Nếu cao thủ hơn thì vào windows chỉnh lại cho mấy cổng nó hẹp lại

BLOG_Idol

liokocode Lần đầu tiên nghe câu hỏi này

Cứ vào down với xem phim nhiều vào là chậm liền à

Nếu cao thủ hơn thì vào windows chỉnh lại cho mấy cổng nó hẹp lại Cái chú này không hiểu ý người ta à . Ý chủ Topic là làm chậm tốc độ lướt web của USB 3G cốt là để làm giảm tiền sử dụng đấy . Nói dễ hiểu hơn là làm cách nào vặn nhỏ cái van nước lại thì nước sẽ chảy chậm hơn , nhưng như thế có tiết kiệm nước được không thì chưa biết vì ''mỗi ngày bạn đều phải uống ít nhất 1,5l nước'' . Hiểu ý tui chứ

Hrypanleah

seikotech các bạn cho minh hỏi làm thế nào làm cho mạng chạy chậm.không muốn nó nhanh,từ trước tới giờ chỉ có làm nhanh chứ không thấy làm chậm.mình đang sử dung inernet USB 3G.

m_pro

Mình cũng đang muốn máy mình chậm tốc độ mạng, chậm để mấy thằng nhóc mê game cùng xóm đỡ mượn máy chơi game bạn ạ!

còn lúc mình dùng thì mạng lại bình thường như cũ!

vấn đề là như thế!

Các chủ đề có liên quan khác