popy_to

cho iem đánh dấu 1 cái. máy đang trong tình trạng bảo hành

thế này mình down phim cho lag cả lũ

cách này IT thường sử dụng để hạn chế người trong cty truy cập web đây mà...

hihi

Trong các cty thường hạn chế người dùng truy cập web...mình thấy không dc hợp lý lắm. Nhưng cũng không trách dc....

Cụ thể dùng để cấm truy cập các trang tin tức, sever game,...trong các khoảng thời (gian) gian xác định...vv,

Có cách nào tấn công model sever từ máy con trong mạng lan không nhỉ! tại muốn truy cập nên phải có pass router..mà router thì mình không dc đụng đến

Pro nào biết chỉ mấy chiêu nhé..hihi...

niemtinnoiay89

bạn có thể chỉ dẫn kĩ hơn cho mình với modem tp-link được không !

sao đến lúc mình nhập các thông số chỗ NAT ý.

3 dòng cuối là như thế nào

mình nhập cả start port và end port đều là 80 sao không save được

mình dùng mạng vnpt

mà hình như dùng mấy cái port cho idm chỉ dùng cho mạng fpt

nói thật mình chẳng hiểu lấy port để làm gì

bạn giải thich giùm mình với

thanks !

thường thì các router ngừoi đătooir pass so với pass mặc định hết rồi , có ngồi khóc tiếng ma- rốc cũng chẳng làm gì được đâu

Leith

ban oi ............ cho cach nao lay lai pas không . modem ben minh ai do doi pas ha j roi..............hixxxxx

t.na99

tớ làm ở phòng có mấy ông chuyên viên cao cấp về mạng internet , bình thường download cũng vừa 7-8mb/s rồi , tớ mà làm như vậy liều mấy ông củ chuối kia có biết k? híc

boyhayvegai

đã test và thấy không chiếm dc băng thông như chủ pic nói , gói mình download full 340kb/s , sau khi mở port cho IDM rồi test vẫn tốc độ đó , không tăng cũng không giảm , không hỉu chủ pic ơi !!!!!!

tuananh_866

có được đâu đánh địa chỉ vào không được

hay mình phải là máy chủ

máy con hình như đâu làm được

boy_baby564

phicuongktdn hay ghê kiểu này phải thử cái vừa ôm cả bài luôn mới ghê chứ.tại hạ bái phục

tui xin có vài ý kiến thế lày

Đừng tưởng làm thế này là tăng được băng thông, cũng như chuyện chiếm băng thông.vì các lý do sau:

Cái này chỉ cung cấp 1 khả năng là chỉ mở cổng cho router thôi.hầu hết các cổng đều được router mở rự động,còn các cổng nào muốn tạo mới thì mới dùng đến cái này để mở.

Còn chuyện băng thông tăng được lên hay không là do nhà mạng nó giới hạn băng thông từ nước ngoài vào hay mình dùng trong nước.

đố thằng ngu nào mà down max được ở mediafire mà không dùng proxy.

Cái này chỉ dùng để lừa những thằng ngu thôi. Nếu được thì nó cho các ông router về để thik vọc thế nào thì vọc à.thế nó giới hạn băng thông làm gì.

đúng là ngu

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác