e_nhin_ji_anh

Hôm nay được nghỉ lên ra ngoài nghich tí.Tiện đây share luôn cho ae trong vnz 1 acc 4share.Do acc này mình đăng kí mail ảo lên không cần pass.Mọi người có thể vô lấy lại pass 1 cách nhanh nhất có thể.

acc :dung.1009

pass :maianh1994

mail :[email protected]

Note :

Để vô được mail thì các bạn vào

Và các bạn reset pass như mail của mình nha.

Mỗi tháng mình sẽ gửi vô acc này 200 gold để ace down nha.Nếu như acc ít bị change pass

thuynguyen_bmt

Thank bạn nhé,mình đang cần để kéo pes12 về,bạn mà k share thì khong biết đến bao giờ mới xong

---------- Bài thêm lúc 00:06 ---------- Bài trước là lúc 00:02 ----------

hi vọng tất cả người trên diễn đàn đừng vì lòng tham mà cứ đổi pass liên tuc

Caddell

thanks . acc vip . chúc bạn gạp nhiều may mắn trong cuộ sống . tiếp tục phát huy nha bạn

---------- Bài thêm lúc 00:34 ---------- Bài trước là lúc 00:34 ----------

thanks . acc vip . chúc bạn gạp nhiều may mắn trong cuộc sống . tiếp tục phát huy nha bạn

miss_hitle

Bạn vô đây làm gì chứ.Pass vẫn là maianh1994 mà.Với lại mình vừa vào thử thì vẫn check ok mà.

Mình không biết cách reset password mong được chỉ giáo. Mình mở đường link of bạn đưa trong đó có các mail có pass nhưng vẫn kô đăng nhập được mong được chỉ dẫn . Thank

smjle_sad73

nhìn mấy cái pass bị đổi thỳ bít là tụi amin nó đổi chứ ai , pass bị đổi gì mà chả có nghĩa với chả theo quy luật gì cả

luandon_bigben

bị change rồi!không biết cái thằng nào ngu thế! người ta share vậy rồi mà còn change pass! đầu óc như sâu bọ! không biết đổi pass để làm gì!

Katano_Fatthai

kasaty Mình không biết cách reset password mong được chỉ giáo. Mình mở đường link of bạn đưa trong đó có các mail có pass nhưng vẫn kô đăng nhập được mong được chỉ dẫn . Thank Bạn vào nhập email ở trên nha

Hevipway. nhìn mấy cái pass bị đổi thỳ bít là tụi amin nó đổi chứ ai , pass bị đổi gì mà chả có nghĩa với chả theo quy luật gì cả

nghe nói là biết bựa rồi

Các chủ đề có liên quan khác