Phillip

nevercry1 Acc pro thì vừa đặt mua

nhưng chưa có hàng

---------- Bài thêm lúc 22:30 ---------- Bài trước là lúc 22:29 ----------

bác thừa bít nó chuối thế nào mà khi nào có mediafire pro share mình với nha

---------- Bài thêm lúc 22:33 ---------- Bài trước là lúc 22:32 ----------

ai thấy cách trên không ăn thua so với acc pro thì vào đây

chodep khi nào có mediafire pro share mình với nha

---------- Bài thêm lúc 22:33 ---------- Bài trước là lúc 22:32 ----------

chưa bít hàng họ rẽ hay mắc ra sao mà tính trước được

vã lại chưa bít chừng nào có nữa

có thễ tháng sau

tink_private

nh0ck0nbl cái này hay à nha. phải xem coi công hiệu thế nèo mình vừa test rồi, ngon lắm, bạn thử đi

---------- Bài thêm lúc 22:44 ---------- Bài trước là lúc 22:43 ----------

nevercry1 chưa bít hàng họ rẽ hay mắc ra sao mà tính trước được

vã lại chưa bít chừng nào có nữa

có thễ tháng sau kết cái chữ kí của ông, tương tự ông lắm

nibduong

mình cũng đang dùng phần mềm này để get link mediafire!

nhưng chưa biết chức năng này!

thankS!

Marco

Hưởng ứng theo nevercry1 mình xin sẻ chia cái này nhé....

cũng chúc mừng nevercry1 sắp có acc MF pro.....nha........hihi.......hy vọng sẽ giúp cho a e nhiều file + tài liệu hơn.........Cách leech file sang MF này phải có acc MF pro thì mới có thể leech được file............hihi...mình giới thiệu thử 1 cách nha.....với những ai có acc MF pro đó......có thể thì đăng ký 1 acc alldebrid 2 days premium.........rồi get link direct trong vài giây là xong.........sau đó thì dùng chức năng Upload from web của MF........và vài phút nữa trôi qua là ta có ngay file đó trong acc MF của mình.......hihi.......nhanh hay không thì còn tùy mạng nhà các bạn..........có VPS leech thì nhanh hơn rất nhiều......bạn nào KẾT vọc thử VPS thì dễ thôi......

Download cái này về:
Cái này mình đặt pass để tất cả người thử phá nó nhé.........

Rồi nhớ cài Java vào trước đó nha.......nó chạy trên nền Java....

Cài xong nó ra cái này

Chỗ mail thì bạn gõ là

User : [email protected]

Pass : a7986829

Sau đó sẽ đăng nhập vào máy ảo tương tự như bạn dùng Team Viewer vậy đó.....rồi bạn vào firefox.......log in vào MF vs acc MF pro.......sau đó.......dùng chức năng Upload file from web...........công chuyện còn lại là của bác nào có acc MF pro.......vì mình không có acc MF pro đâu...........đây là lợi ích của acc MF pro mà mình biết nhé......và nói trước là VPS này chủ yếu hỗ trợ leecher và uploader thôi nha...còn download và upload thì tốc độ phải nói là cực khủng luôn......

nhưng mà.....VPS này chỉ giới hạn có 10 ‘ thôi......và chỉ dành cho ai nhanh tay nhanh mắt 1 chút nhé.......làm j thì làm........trong 10’ đó cố gắng mà làm xong 1 công đoạn thôi và đảm bảo là nhanh hơn các bạn ngồi up tài liệu lên MF trong cả ngày đó.......

p/s: có thể cái VPS này sẽ làm bạn nản nhưng mà......hihi.........dùng thử thì biết

trungnhutinfor

Thanks cho video đầu tiên .Hổm rài tính get 150G 4share sang MF mà hok biet lam.Nay ok rồi.Thanks 1 phát nửa nhe

Chencho

tqthtxt Thanks cho video đầu tiên .Hổm rài tính get 150G 4share sang MF mà hok biet lam.Nay ok rồi.Thanks 1 phát nửa nhe không biết bác này dùng thử VPS free chưa........sẽ thấy ngay 1 chút thay đổi đó.....

ch_hhh không biết bác này dùng thử VPS free chưa........sẽ thấy ngay 1 chút thay đổi đó..... Mỗi tội là nó giới hạn có 10 phút, hơi bất tiện tí nhưng có xài là được rồi

Các chủ đề có liên quan khác