Culbart

Mấy hôm nay tự nhiên bất download trên Mediafire được , Phải chằng lỗi toàn bộ hay là PC nhà mình có vấn đề về Internet , Ai có ý kiến gì thì trả lời hộ mình

Kenjiro

Cái này vừa có hẳn một affair rồi mà, chỉ cần IDM dùng một proxy của Việt Nam là ngon

Birkhed

Trích:

Terra

Cái này là tại Mediafire thôi, thỉnh thoảng nó hay thế đấy

không phải đâu.Bữa trước em dùng firefox mà bất dow dc.Thấ vậy em lấy opera thì lại dow dc.Thế mới lạ

yeurauxanh

hình như sau khi bisect amend hôm qua hôm nay mình down trên mediafire bất có link nào down được hết, bạn nào có thể giải thích được không

php_vn

Trích:

kisimaquai2001

hình như sau khi bisect amend hôm qua hôm nay mình down trên mediafire bất có link nào down được hết, bạn nào có thể giải thích được không

có thể 1 số link lâu wa không thấy ai down nó sẽ xóa đi hoac là time còn tai nó quá hạn cho 1 acc free........... chỉ có thể giải thích nhu thế , nhung cả tháng nay shjn down vẫn tốt chán , up không tư

Kenrick

À, Mediafire vẫn hay fải bảo trì ấy mà, các bạn chịu khó chờ đến hôm sau là okie

Stanhop

mình không download dc nữa, nó không hiện link download nữa, cứ appeal ....

Siegfried

mediafire mấy ngày nay bi sao ấy.Không hiện dòng chữ "click actuality to alpha download" nữa. Nó cứ hiện cái "Prosecing dowload request" hoài. Có ai biết tại sao không vay

Kulbert

Không biết tại sao nhưng nếu sử dụng các trang drain thì vẫn down được bình thường.

Nếu bạn nào gặp khó khăn trong download tại MF thì sử dụng trang này để drain tốc độ khỏi chê.

Code:

http://sv5.ohay.info/index.php

Kwan

có thể nó bảo trì cũng có thể Sever nó đầy mà bạn, bạn thử down vào lúc giờ dỗi xem sao, mình cũng hay bị thế mà

viet_team

vdhevil có thể chỉ dẫn mình cách sử dụng trang web đó được ko. Hơi dốt English nên không biết cách sử dụng. Thanks bạn

suzuki_vn

- Thực sự thì 2 hôm nay khoảng tầm 18h ~ 24h là kô thể down được trên MF. Qua khoảng thời (gian) gian trên thì lại down không tư.

Ronan

Chắc tụi ISP Vn chậnn k cho anh em mình down đây. tui dùng Viet tel Home N. các bro khác dùng của thằng nào hông down được thế. đi làm cả ngày, tối về k down lúc 18-24h chẳng khác nào annihilate anh em

Hweolere

Trích:

vdhdevil

Không biết tại sao nhưng nếu sử dụng các trang drain thì vẫn down được bình thường.

Nếu bạn nào gặp khó khăn trong download tại MF thì sử dụng trang này để drain tốc độ khỏi chê.

Code:

http://sv5.ohay.info/index.php

Thank bạn nhỉu, nhưng mình bất thấy nút acknowledgment ở đâu để ấn vào.

Các chủ đề có liên quan khác