rainbow_139

Hay dấy Thanks Dương Tuấn nha cho bài viết em lên đầu để người lấy acc nha .........

---------- Bài thêm lúc 15:08 ---------- Bài trước là lúc 15:06 ----------

robottocnau

takizu3 Hay dấy Thanks Dương Tuấn nha cho bài viết em lên đầu để người lấy acc nha .........

---------- Bài thêm lúc 15:08 ---------- Bài trước là lúc 15:06 ----------

Sao không bỏ vào chữ kí hay thường xuyên cập nhật để người ta dễ thấy hơn

Chaim

MrChuCong Mình không thấy nút thank đâu nhỉ thấy toàn nut (!). có ấn không nhỉ Mình cũng hay bị lỗi này, reload lại tab là hết

mrhoang23888

hung1710 mình thấy sử dụng cái Cookies Manager Plus 1.5.1 của FF cũng hay đó, mình toàn dùng Cookies Manager Plus add cookies thui Mỗi cách có ưu với khuyết riêng đó bạn . Riêng mình thì mình KẾT sử dụng cách này hơn vì chỉ với 1 script là có thể down ở tất cả các host, hay nếu down ở từng host thì cũng tương đối đơn giản. Với lại nó không cần cài thêm add-on, tránh tình trạng trình duyệt khởi động hay tắt đi lâu

Nói chung là tùy cách nhìn nhận và mức hữu dụng mà nó mang lại cho từng người thôi

Mikel

nevercry1 thế bác làm code add cookie up.4share.vn được không bác ?????

có cookie mà chã add được Phần mềm Inbox lại cho tui các acc đi, tối ăn cơm về rồi ngâm cứu thử xem

nevercry1 thế bác làm code add cookie up.4share.vn được không bác ?????

có cookie mà chã add được Dương Tuấn Phần mềm Inbox lại cho tui các acc đi, tối ăn cơm về rồi ngâm cứu thử xem Hai bác check jùm nhé, code add cookie up.4share.vn (cái này chắc hiếm, toàn share user vs pass không à)
PHP Code: javascript:hf="http://up.4share.vn";if(location.href.indexOf(":\/\/up.4share.vn")==-1){g=confirm("Sẽ chuyển hướng đến trang up.4share.vn
Bạn đồng ý chứ?");if(g)location.href= hf;void(0);}else{c=prompt("Paste Cookie Up.4share.vn của bạn vào bên dưới
Coded by ChémGióSite","Cookie Up.4share.vn");if(c){r=confirm("Bấm OK để tiếp tục và chờ trang được refresh!");d=new%20Date();nd=new%20Date(d.getFullYear()+1,2,11);void(document.cookie="SHARINGSESSID="+c+";host=up.4share.vn;path=/;"+(r?"expires="+nd:""));location.href=hf}void(0)} 

dung_hanh

Dương Tuấn Phần mềm Inbox lại cho tui các acc đi, tối ăn cơm về rồi ngâm cứu thử xem vừa send vào inbox bác

hi vọng bác ngâm cứu thành công

nếu thành công thì chuyện change pass ..........

bluemoon24681

đó jo toàn xài addon cookie editor của firefox để add cookie... và toàn lấy cookie từ trang vn3x.vn... nhưng dạo này k lên trang đó được nữa, k biết mình có nhớ lộn địa chỉ k nữa

Các chủ đề có liên quan khác