phungheon

Tình hình là hôm nay có trận Super Sunday Man-Liver, nghe nói Sopcat coi được, liền download về coi thử. Ôi dào, giật thấy ớn, xem mà bùn ngủ. (Ngoài ra còn có nhiều bạn than Sopcat xài phức tạp quá.)

Ráng bỏ hiệp 1 để tìm trang web hay cái phần mềm nào xem có ngon hơn không tình cờ vớ đựợc cái phần mềm pptv của bọn Trung Quốc xem cực ngon, tui xài gói cước rẻ nhất của Viettel mà xem không hề bị lag, không một chút đứng hình...nói chung coi rất PHÊ...như đang xem trên Tivi á. NGoài ra còn có các kênh phim, không biết có phải chuẩn HD không mà xem rõ phết, rõ hơn Tivi nhiều mà không hề bị giật. Sướng tê...tái. Kekekekeke

Vui quá, từ nay có thể coi mấy trận đấu ngày chủ nhật được roài, há há.

Anh em down về xài thử đi, bảo đảm trên cả tuyệt cú dzời.

Nhược điểm: Giao diện tiếng TQ, bình luận viên...TQ nhưng mà xem đá banh thì chỉ cần nghe tiếng reo hò trên khán đài là được roài, cần gì nghe mấy thằng BLV nói xàm, hé hé.

Vào đây xem thông tin và download nhé : Code: http://www.pptv.com/ Sau khi vào trang trên, chỗ download nằm ở góc trái phía trên cùng, có hình cái mũi tên màu xanh lá cây cùng với chữ PPTV 2.6.0.

Xin chúc anh em thưởng thức trọn niềm vui vào những ngày chủ nhật.

Lưu ý: Sau khi khởi động phần mềm sẽ thấy trên giao diện xuất hiện 4 cái hình : 1 là kênh tin tức, 2 là kênh thể thao( có hình thằng Rooney với Drogba), 3 là kênh phim, 4 là cái gì không biết....hehe. Bấm chọn cái hình số 2 , chờ nó load (khoảng 5 giây) là xem đựơc, không cần làm gì nữa hết.

Ai đang đọc cái này thì download nhanh đi nha. Có trận tiếp theo: Chelsea_Blackpool kìa

newbie.11o2

rongdenrt nhưng mà nghe tiếng Anh thì có thể hiểu, còn tiếng Trung nói éo éo khó nghe quá, mất hứng Thì tắt tiếng vừa xem đá banh vừa nghe nhạc cũng được, hế hế.

Hizzz, chưa chi thằng Chel vừa ghi bàn phút thứ 1, ManU của tui

Công nhận cảm giác rất Yo-most, thấy vui tự nhiên tui nói nhiều , mong mí bạn thông cảm

moi mon Tình hình là hôm nay có trận Super Sunday Man-Liver, nghe nói Sopcat coi được, liền download về coi thử. Ôi dào, giật thấy ớn, xem mà bùn ngủ. (Ngoài ra còn có nhiều bạn than Sopcat xài phức tạp quá.)

Ráng bỏ hiệp 1 để tìm trang web hay cái phần mềm nào xem có ngon hơn không tình cờ vớ đựợc cái phần mềm pptv của bọn Trung Quốc xem cực ngon, tui xài gói cước rẻ nhất của Viettel mà xem không hề bị lag, không một chút đứng hình...nói chung coi rất PHÊ...như đang xem trên Tivi á. NGoài ra còn có các kênh phim, không biết có phải chuẩn HD không mà xem rõ phết, rõ hơn Tivi nhiều mà không hề bị giật. Sướng tê...tái. Kekekekeke

Vui quá, từ nay có thể coi mấy trận đấu ngày chủ nhật được roài, há há.

Anh em down về xài thử đi, bảo đảm trên cả tuyệt cú dzời.

Nhược điểm: Giao diện tiếng TQ, bình luận viên...TQ nhưng mà xem đá banh thì chỉ cần nghe tiếng reo hò trên khán đài là được roài, cần gì nghe mấy thằng BLV nói xàm, hé hé.

Vào đây xem thông tin và download nhé : Code: http://www.pptv.com/ Sau khi vào trang trên, chỗ download nằm ở góc trái phía trên cùng, có hình cái mũi tên màu xanh lá cây cùng với chữ PPTV 2.6.0.

Xin chúc anh em thưởng thức trọn niềm vui vào những ngày chủ nhật.

Lưu ý: Sau khi khởi động phần mềm sẽ thấy trên giao diện xuất hiện 4 cái hình : 1 là kênh tin tức, 2 là kênh thể thao( có hình thằng Rooney với Drogba), 3 là kênh phim, 4 là cái gì không biết....hehe. Bấm chọn cái hình số 2 , chờ nó load (khoảng 5 giây) là xem đựơc, không cần làm gì nữa hết.

Ai đang đọc cái này thì download nhanh đi nha. Có trận tiếp theo: Chelsea_Blackpool kìa

Đan xài sòtcast nhưng không có giật như lời cậu nói đâu nha, tui cũng xài gói home N thấp nhất của viettel đây

Dù sao cũng thank để xem soft này thế nào

Culvanawd

d05403054 Đan xài sòtcast nhưng không có giật như lời cậu nói đâu nha, tui cũng xài gói home N thấp nhất của viettel đây

Dù sao cũng thank để xem soft này thế nào Còn mạng nhà tui xài Sopcat giật kinh lắm, cứ 4-5 giây là nó dừng hình, xem chán đến phát điên. Với lại có nhiều bạn nói xem bằng Sopcat lằng nhằng quá, phải vô trang MyP2P.eu gì đó, rồi tìm vào trang sport, rồi football, rồi chọn link đáp ứng đường truyền tốt nhất, đủ hoa lá hẹ !!!!

PPTV chỉ cần 2 cú click: click and see là xem ngoại hạng thoải mái

Barrett

tui dùng sopcast xong vào trang xong xem băng media nét như Hd có thấy sao đâu !

ly_biet

Đang dùng sopcast, mấy hôm nay khó kết nối với máy chủ quá, thử chuyển sang PPTV xem sao.

girl_fan_f4

Coi sopcast Nét hay không là do bạn chọn kênh có bitrate tốt hay ko. Cái này bạn có thể tự chọn bằng cách lên trang ???, cách mà bạn bảo lằng nhắng đấy.

Nhưng cần gì đâu, đến giờ đấu bạn lên facebook, vào trang của hội tẩy chay K+ lấy địa chỉ rồi post vào ô address là xong. các bạn trên facebook tìm kênh ngon nhất cho chúng ta rồi

vanquang0512

Hôm qua xem hai con quỷ đánh nhau có thấy giật đâu, ông này nói bừa. Xem ngoại hạng bằng Sopcat là nhất rồi

Chadburne

Rất hay. Mình vừa test thử, đúng là xem rất tốt, có cả xem lại nữa, nếu bạn nào không thức đêm xem được thì sáng hôm sau có thể vào xem lại toàn bộ trận đấu. Thực sự rất hay. Thanks chủ thớt nhé !!

cacpt2000

Mình tìm bao nhiu phần mềm TV onl có sub English vậy mà cứ có cái nào ngon ngon là toàn của bọn Tàu hết, chán thiệt!

Các chủ đề có liên quan khác