fuckof

em dùng yahoo messenger 11

bửa nay vào add nick thì thấy thông báo này

em thử xóa nick một số người để add thêm vẩn không được

em vừa chuyễn về ít nhóm nhất có thể

đổi tên ảo thành ngăn hơn

ai pro dúp em với

ai dúp được em đa tạ , thank nhiệt tình

yahoo:zazamorau

Giles

vậy người bạn add có thấy hok ???

nếu hok được thì cài bãn khac đi

huonguyen_mk

nevercry1 vậy người bạn add có thấy hok ???

nếu hok được thì cài bãn khac đi mình add nick không được

người ta add mình thì , trong list của mình không có , còn trong list người add nick mình thì có

Barra

cái này, gỡ ra cài lại cũng không được đâu bạn ơi,bản 11 này hình như bị lỗi gì đó add nhiều nick 1 lúc cung không được mà, mình thấy rất nhiều bạn cài bản 11 này đều bị như vậy, bản thân mình dùng bản này cũng đang bị vậy mà, chỉ còn cách khắc phục là khi nào bạn add nick mà bị như thế thì bạn thoát hẳn yahoo xong đăng nhập lại và add tiếp là được

yox_nox

fomen1984 cái này, gỡ ra cài lại cũng không được đâu bạn ơi,bản 11 này hình như bị lỗi gì đó add nhiều nick 1 lúc cung không được mà, mình thấy rất nhiều bạn cài bản 11 này đều bị như vậy, bản thân mình dùng bản này cũng đang bị vậy mà, chỉ còn cách khắc phục là khi nào bạn add nick mà bị như thế thì bạn thoát hẳn yahoo xong đăng nhập lại và add tiếp là được thử rồi mà không được,

mình add khoảng 300 nick rồi , nghe nói full là 1000 nick cơ

---------- Bài thêm lúc 16:27 ---------- Bài trước là lúc 16:22 ----------

sao không có pro nào vào dúp hết nè

Faraji

tình hình này nhiều người bị lắm rồi... đổi sang bản 10 đi bạn

Aethelweard

giong mình bạn nên đổi nick yahoo mới đi là vừa,,,

Còn vấn đề yahoo 10 hay 11 vẫn vậy thôi,,,

Mình nghĩ là bạn add quá nhiều không thể thêm được nữa

Thứ 2 có thể là quá nhiều nhóm (cần xóa bớt đi) ....

---Mình chỉ biết vậy chả biết giúp gì được không ----

phu0ngthj3ugj4

cái này là lỗi thường xảy ra trong khi nick bạn có quá nhiều nhóm, bạn xóa nhiều bạn trong 1 ngày, add nhiều nick trong 1 ngày, thường xảy ra hiện tượng này, lúc trước mình xài yahoo 9 cũng xải ra vậy. mình thấy là thường xóa nhiều bạn trong 1 ngày thì add bạn sẽ hay xảy ra lỗi. bạn để 2- 3 ngày sau add lại là bình thường. mình cũng xài yahoo 11 beta và mình thấy rất tốt, chưa có vấn đề gì xảy ra.

chúc bạn may mắn nha ^___^

freeze.nature

có phải bạn mới lập nick mới rồi add lại bạn bè trong nick cũ ko

cái này là do bạn add nhiều người cùng 1 lúc quá bị yahoo nó hạn chế, để thư thư vài hôm là đâu lại vào đấy thôi

Yai_blog

theo mình và í kiến nh` ng bị như mình là do nick kia lâu quá không online.. lũy ý ;]

nguyenthuy_2603

Thank các bạn nhiều

chắc tại mình add quá nhiều 1 lúc

giờ thì được rồi, nhưng lại không được nữa

yahoo bị sao ấy

mình cũng bị tình trạng như vậy lun, add được 3 nick thì yahoo lại không cho add nữa qua hôm sau lại add thêm được 3 nick nữa rồi lại thôi có bạn nào biết cách để khắc phục lỗi này không giúp mình với.

gia_bang

Tình trạng này nhiều người bị lắm mà không biết cách khắc phục ra sao. Chán quá

o0x_14k_x0o

Hic. Mình cũng đang bị tương tự bạn chủ thớt nè. Ai biết chỉ giùm đi. Nick mình mới lập mà thêm được có 3 người là tương tự với chủ thớt rồi. CHán thế. Hic

---------- Bài thêm lúc 17:16 ---------- Bài trước là lúc 16:26 ----------

Mình vừa làm hết cách rùi mà vẫn bị như thế. hic. chuyển hết cả yahoo 11 và yahoo 10 rùi mà vẫn thế. Có pro nào biết cách chỉ dùm với. Thanks

Ullock

cái này nhé

theo như mình thì

1 là các bạn dùng nick ảo add nick người khác ~> nên dùng nick chính add nick

2 là reset lại máy tính rùi add là ok

các bạn tham khảo nhé

Các chủ đề có liên quan khác