bestking13

chào các bạn ..hiện nay viettel triển khai gói cước 120nghin/thang ..nhưng trong tháng xài hết 120 nghìn thì tuột xuống 2G ( từ 3G xuống 2G) và theo đó tốc độ và băng thông bị hạn chế (Bóp băng thông) ..vậy nếu bạn nào có thể hack băng thông và tốc độ dow+tải ..thì hãy cho mình biết với ..nick chat mình :[email protected] .. với tấm lòng người việt sài hàng Free ..mong anh em sẻ chia chút ít

hoang_thu_phong

hey, minhd cũng đang bị nè. dung chậm quá. nhưng chắc không được đâu. nếu được thì nhà mạng phá sản ah?

sao không bạn !! trên thế giới này cái gì mà không có tools hack ..ngân hàng còn bị hack huống chi là Vit teo

tddmkt90

haulangtu sao không bạn !! trên thế giới này cái gì mà không có tools hack ..ngân hàng còn bị hack huống chi là Vit teo Thèn L... này nói V.... thật, nó nói cứ như hack ngân hàng dể như câu cá ý, dân công nghệ nghe nó nói câu này tự nhiên ức chế vãi... , ức.. cái... chế...

disney_showroom

haulangtu sao không bạn !! trên thế giới này cái gì mà không có tools hack ..ngân hàng còn bị hack huống chi là Vit teo lại tỏ ra nguy hiểm

bientapvien01

Không hack được đâu, họ quản lý từ gốc tức là nắm ip cung cấp cho bạn, làm sao hack được. Chỉ có lỗi hệ thống bạn mới có thể hack, còn giờ hầu hết đã được sửa, hack sim cũng chẳng được nữa là

Các chủ đề có liên quan khác