lilo_mimi2606

hay đó. để mình thử xem sao.

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

ok. Mình vừa làm được rồi.

Finegan

Cách này cứ reset máy là nó bảo fake license nhưng khắc phục đơn giản. các bạn lưu lại key để mỗi lần cần download còn sử dụng.Mỗi lần nó báo fake chỉ cần tắt mạng đi rồi paste cái key vào xong rồi bật mạng lên down bình thường, những cái đang down dở vẫn resume được bình thường không bị mất.Theo mình cách này an toàn mà hiệu quả chỉ cần copy paste mỗi lần mình cần download chứ Cr-ack thì 99% là virus không dại gì xài.

Chưa có cách nào có thể qua mặt được IDM khi ta Update đâu. Cần gì phải thực hiện dài dòng như trên mà lại không hiệu quả khi Update, các bạn có thể làm theo cách sau đây của tôi: đơn giản, nhanh chóng, hiệu quả, có click nhầm vào Update cũng chẳng sợ:

Download file sau:

Bước 1: chạy file cài đặt

Bước 2: giải nén thư mục "Cr-ack" trong file vừa tải về rồi copy file "IDMan.exe" và "RUN.REG" vào thư mục cài đặt mặc định của IDm là: C:\Program files\Internet Download Manager, khi đó bạn sẽ được hỏi có muốn thay thế file "IDMan.exe" hay không thì bạn hãy chọn có.

Bước 3: chạy file "RUN.REG" mà bạn vừa copy vào thư mục cài đặt IDm nêu trên

Bước 4: sử dụng IDm thoải mái

chú ý: không click vào Update thì có thể sử dụng IDM thoải mái nhưng khi bạn hay ai đó Update cho IDM,lập tức IDM của bạn sẽ bị khóa do cách của tui không phải là sử dụng key bản quyền. Bạn đừng lo lắng, chỉ cần làm lại bước 2 và 3 là có thể tiếp tục sử dụng IDM.

nhớ click "Cám ơn" nếu bài viết của tui có ích.

Chúc tất cả người thành công !

huynhanh_333

Có cách này không dùng pacth mà vẫn "lừa" ngoạn mục dc IDM dù có update đi nữa, lang thang Internet và tìm được share tất cả người:

Sau khi vừa dow phiên bản mới nhất của IDM tại về máy

Trước khi cài đặt các bạn vào file host theo địa chỉ sau :

C:\WINDOWS\system32\drivers\etc\

Sau đó mở file hosts bằng Notepad hay wordpad cũng được. Sau đó các bạn Paste vào đó 3 dòng sau:

205.199.44.156 registeridm.com

205.199.44.16 registeridm.com

127.0.0.1

Sau đó các bạn Save lại là xong.

Sau đó các bạn mới bắt đầu tiến hành cài đặt IDM bình thường. Thế là các bạn vừa Cr-ack xong IDM rồi đó

Khj nào muốn Update phiên bản mới các bạn chỉ việt mở file hosts lên, sau đó các bạn xóa đi dòng:

127.0.0.1

Sau đó Save (hay Ctrl + S) lại là xong

Trường hợp IDM vừa hết hạn sử dụng và bắt nhập Serial mỗi lần mở CT, các bạn vẫn cứ save 3 dòng trên vào file host bình thường, Sau đó điến Serial bên dưới vào là xong.

First name : CLF

Last name : ChipLove-Family

Email : [email protected]

Serial : BGL4H-HJBXT-ABSUD-R31QJ

Nguồn:

Mình vừa test sau khi reset máy lại và update phiên bản mới nhất vẫn ok

hieu_bop

Cr-ack = file host vẫn ngon mà. Xài ngon lành. Ai không làm được thì đọc kỹ và làm lại. Còn không làm được mà chê trách người khác thì chỉ nên tự trách mình quá gà ^^.

Mấy topic dạng này mọc lên như nầm sau mưa ...

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T pháp luật về đăng ký doanh nghiệp qua thực tiễn áp dụng tại tỉnh bình thuận Luận văn Luật 1
D Đánh giá hoạt động của văn phòng đăng ký đất đai hà nội chi nhánh huyện mỹ đức Luận văn Kinh tế 0
D Thực tiễn hoạt động đăng ký khai sinh, khai tử tại UBND Văn hóa, Xã hội 0
D Dịch vụ đăng ký thương hiệu tại tphcm Thị trường, Mua bán 0
D Đánh giá thực trạng và đề xuất giải pháp nâng cao hiệu quả công tác đăng ký cấp giấy chứng nhận quyề Kiến trúc, xây dựng 1
D Đăng ký cá nhân học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh 2019 Văn hóa, Xã hội 0
D xử lý tình huống tăng cường pháp chế xã hội chủ nghĩa trong công tác đăng ký và quản lý hộ tịch Văn hóa, Xã hội 0
N Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhập phòng cho khách lẻ nội địa chưa đăng ký trước tại khách sạn Luận văn Kinh tế 0
P Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhận phòng cho khách đoàn quốc tế đã đăng ký phòng trước tại khách sạn Hải Âu Luận văn Kinh tế 2
C Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhận phòng cho khách đoàn quốc tế đã đăng ký phòng trước tại khách sạn Hoàng Ngọc Luận văn Kinh tế 2

Các chủ đề có liên quan khác