Darrill

Mình cuối tuần mới về quê, nhưng ở nhà không có mạng. Lắp mạng thì phí quá. Mà mình ham bóng đá, thương cuối tuần nhiều trận hay.

Mình đang muốn mua USB 3G về xem. Nếu dùng gói cước 12k/ngày xem thoải KẾT thì mình thấy ổn đó (nghe nói vậy).

Vậy, USB 3G có xem online bằng phần mềm SOPCAST được không các bạn?

Mạng 3G nào xem tốt nhât?

Thanks for all

Quarrie

g7anhtung Mình cuối tuần mới về quê, nhưng ở nhà không có mạng. Lắp mạng thì phí quá. Mà mình ham bóng đá, thương cuối tuần nhiều trận hay.

Mình đang muốn mua USB 3G về xem. Nếu dùng gói cước 12k/ngày xem thoải KẾT thì mình thấy ổn đó (nghe nói vậy).

Vậy, USB 3G có xem online bằng phần mềm SOPCAST được không các bạn?

Mạng 3G nào xem tốt nhât?

Thanks for all được đó bạn.lúc trước mình coi bằng usb 3g sim viettel 7,2mb, coi trận chelsea vs liverpool trên sopcast đó. usb 3g mình dùng không phải của chính hãng,mua cái dùng được cho tất cả các mạng.có gì thắc mắc mình sẽ giúp cho.

còn một vài thủ thuật trên trình duyệt để tiết kiệm tiền khi lướt wed nữa.nếu bạn chưa bít mình có thể giúp.ok.chúc vui

Duong_Qua

Dùng có đắt lắm không bạn. 1 trận hết khoảng bao nhiêu tiền (xem bằng phần mềm softcast ấy) bạn?

anbaconbaba

Có đến 40k/trận không các bạn nhỉ? Nếu 40k/trận (nạp tiền khuyến mãi 100%) thì cũng chỉ mất 20k/trận. Như vậy cũng tạm chập nhận được phải không các bác.

Ah mình có thấy mạng viettel thì phải, 50k được dùng 1,5 Gb phải không các bác. Bình thường 1 trận 500 mb thì 1,5 GB cũng phải xem được 3 trận đấy nhỉ.

dragonred56

neu dung viettel thi ton lam, tui dung vina cu ban 5k sang la xem duoc het 1 tran, co lan no kon không tru tien nua co, vui lam haha

Các chủ đề có liên quan khác