phuong29121984

cái đề tài này minh thắc mắc lâu lắm rui ma không biet hỏi ai nên hom nay minh dat cau hoi nay mong bạn nào biết chỉ mình với nha ! thanks very much

minh xam nhap vào máy tính ngừoi khác mà người đó không biết mới hay. không biet dc không ta ???? khi tat cả các máy tính dùng chung 1 modem.

minh nghe noi phan mem teamwiew minh phai cai dat rui nhập ma so nua moi vao dc. cai này xâm nhập zay thì chỉ có chết

nho_1988

Theo mình thấy cũng có cách xâm nhập nhưng do khả năng của mình chưa đủ thôi. có thể dùng phần mềm scan port để coi có cổng nào mở không, rồi dùng lệnh telnet chui vào bằng cổng đó. cái này mình không rành lắm, bạn thử tìm hiểu thêm xem coi được không nha, còn teamview đó thì phải cài đặt ở 2 máy mới được, vậy không gọi là xâm nhập được nữa hj.

Te_Dien

Có một số diễn đàn em rất ghét không biết bác nào chỉ cho em cách ném bm không! Mong các bạn pro giúp đỡ

Destan

oài trôi nhanh thế.

Em dùng port scan.tìm được cái đia chỉ rồi nhưng vào không được.nó đòi nhập pass ADM...

hoatinhyeu_1001

Whinnypda oài trôi nhanh thế.

Em dùng port scan.tìm được cái đia chỉ rồi nhưng vào không được.nó đòi nhập pass ADM...

Cái này là nó bắt đăng nhập bằng tài khoản Guest đó bạn, thông thường thì Acc này bị Disable rồi bạn

Gauti

ở windows xp thì có soft chọc phá người khác. Trên trường mình có dùng thử. Nó làm ra (tạo) phòng chat. rùi các máy khác tự động kết nối vào fong chátđó. Mình muốn làm gì máy đó cũng được trừ khi tắt mạng thôi . Còn windows 7 nghe nói cực kỳ bảo mật. không biết được ko. Ưk wen6 trn6 soft: net school support... search google nhe. wen mất oy. hay thank phát

Các chủ đề có liên quan khác