vay_xep_li2007

Mình có 1 tài khoản VIP trên trang 4share.vn còn 25 ngày sử dụng và muốn share cho anh em. Với điều kiện tất cả người vào trang này : và viết ít nhất 1 comment vào một bài viết bất kì trong trang này, đừng quên để lại email, mình sẽ phụ thuộc vào mail ấy gửi thông tin tài khoản cho các bạn. Hy vọng các bạn có ý thức không đổi mật (an ninh) khẩu, vì nếu đổi mật (an ninh) khẩu các bạn cũng không download nhanh hơn được đâu. Chân thành cảm ơn!

Chozai

Share mà sao phức tạp quá, cái trang đó mở mãi không vô được. Đúng là, sẻ chia cũng ráng lấy 1 chút lợi ích

iu2x

Nếu tất cả người có ý thức giữ gìn tài khoản, mình sẽ gia hạn VIP cho tất cả người sử dụng lâu dài.

Chagiya

share ma lam gi rac roi vay bac. 4rum minh co may bac share acc 4share update hang ngay kia. ai co nhu cau thi vao day ne, bac nay share nhiet tinh lam.http://ket-noi.com/forum/f77/share-acc-vip-up-4share-dung-den-mua-xuan-nho-nho-951652.html

Tài khoản mình còn ngày sử dụng không biết làm vào chuyện gì thì đi share cho tất cả người thôi mà. Nếu tài khoản topic khác không sử dụng được thì người ta sẽ tìm đến topic của mình. Với lại chuyện share cũng không quá rắc rối. Mình làm như vậy bởi vì khi có comment, sẽ có email gửi đến, mình chỉ cần reply là share cho tất cả người kịp thời.

Alphonsus

Einstein_mc2 Tài khoản mình còn ngày sử dụng không biết làm vào chuyện gì thì đi share cho tất cả người thôi mà. Nếu tài khoản topic khác không sử dụng được thì người ta sẽ tìm đến topic của mình. Với lại chuyện share cũng không quá rắc rối. Mình làm như vậy bởi vì khi có comment, sẽ có email gửi đến, mình chỉ cần reply là share cho tất cả người kịp thời. gửi cho [email protected] nhé!!!

Các chủ đề có liên quan khác