Delrico

Mình đang tìm cách làm ra (tạo) chứ ký có kèm Logo dạng ảnh của Công ty vào Gmail, rất mong tất cả người giúp đỡ, chỉ dẫn cách làm !

Mình vừa thử search Google để học hỏi mà vẫn chưa được ! Thank rất nhiều !

chimcucku7

Bạn vào mục cài đặt ở ngay trên cùng hộp mail của bạn ấy.

Bạn kéo trang xuống sẽ thấy mục chữ kí. Bạn chèn text và ảnh vào. Chèn ảnh ở mục này:

Bạn click vào đấy, sau đó paste url hình ảnh, nếu là ảnh trong máy thì bạn có thể up lên 1 trang nào đó sau đó lấy url để paste vào (photobucket.com) chẳng hạn)

Sau đó save lại. Thế là ok rồi đấy.

Chúc vui!

thanhnguyenkun

vytngok1992 Bạn vào mục cài đặt ở ngay trên cùng hộp mail của bạn ấy.

Bạn kéo trang xuống sẽ thấy mục chữ kí. Bạn chèn text và ảnh vào. Chèn ảnh ở mục này:

Bạn click vào đấy, sau đó paste url hình ảnh, nếu là ảnh trong máy thì bạn có thể up lên 1 trang nào đó sau đó lấy url để paste vào (photobucket.com) chẳng hạn)

Sau đó save lại. Thế là ok rồi đấy.

Chúc vui! để làm được như bạn nói thì ta phải vào cài đặt trước( nút cài đặt cạnh (trái) nút đăng xuất nhé ),

sweet_candy_108

mrhackgm để làm được như bạn nói thì ta phải vào cài đặt trước( nút cài đặt cạnh (trái) nút đăng xuất nhé ),

Lại còn thế nữa. Mình vừa hướng dẫn là vào mục cài đặt còn gì, đề nghị đọc kĩ trước khi lũy ý naz.

Thân!

Kevis

Chọn ảnh nhỏ nhỏ thôi, ảnh dung lượng lớn quá nó không add được đâu!

namdinh

Có bác nào vừa thử làm chưa mà nói khí thế vậy??? Gmail k hỗ trợ chữ kí hình ảnh....k tin cứ làm thử đi

duc_phuc_chien

chieumanh Có bác nào vừa thử làm chưa mà nói khí thế vậy??? Gmail k hỗ trợ chữ kí hình ảnh....k tin cứ làm thử đi bạn đùa ae ah, bạn đọc mail đi, tui gửi mail có đính kèm chữ ký bằng hình ảnh cho, cả auto reply luôn, .... híc

chế tài cho chuyện chém gió ae trên các diễn đàn hiện nay là đây

---------- Bài thêm lúc 23:25 ---------- Bài trước là lúc 23:23 ----------

vytngok1992 Lại còn thế nữa. Mình vừa hướng dẫn là vào mục cài đặt còn gì, đề nghị đọc kĩ trước khi lũy ý naz.

Thân! nhưng bạn chưa bảo vào cài đặt tích vào dấu nào, có khi bạn ý không biết thì sao ??? hihi

Các chủ đề có liên quan khác