quandinhhong

Hello, you either have JavaScript turned off or an old phiên bản of Adobe's Flash Player. Get the latest Flash player. (?!)
mình vừa kiểm tra cả Flash và Java rồi

Không hểu sao mấy ngày nay mình vào Youtube bị lỗi trong khi các trang khác đều trả toàn bình thường, mình có clear History, vừa cài lại trình duyệt web mà không khắc phục được, tình trạng này xuất hiện gần đây thôi, mình cũng không xem được bất cứ vid nào từ Youtube

Mình khẳng định lại 1 lần nữa là vừa cài Flash, bật Java

Bạn nên remove hết các bản Flash Adobe trong máy sạch sẽ (bằng Your Uninstall chẳng hạn), sau đó tải bản flash mới nhất từ trang chủ của Adobe về cài lại nha.

Parnell

honghai23 Bạn xem lại các flash rồi kiểm tra lại bản firefox của mình nhé. Mình vừa Uninstall kỹ lắm rồi, cả firefox và Flash đều là ver mới nhất

tieududu_1612

Dùng IE đi bạn, nếu mở được thì do Firefox, hay Opera. Nếu không thì bạn xem bản adobe flash đang cài có phải bản dành cho trình duyệt của bạn không nhé, tải đúng plugin cho nó và thử lại xem sao. Chúc bạn thành công!

emmo_veanh8x

Bạn add-on Adobe's Flash Player lại cho trình duyệt của mình nha

Bạn vào link :

Chọn dòng :Agree and càinow

Cài xong thì tắt và mở lại

hay cài offline

Bạn tải về và giải nén và cài đặt nhé

cvtam2003

Cài Lại Cái FireFox luôn đi mình có 1 cái nhè

Đã ADD ON

mr.kanx

Do mạng. 1 thời (gian) gian sau thì nó trở lại bình thường thôi. không thì gọi kỹ thuật của nhà mạng bảo nó kiểm tra.

lavie1005

tại mạng lag hay chậm quá nên nó chưa load hếtđược mthooi, cụng cố đương truyền đi bác

Bạn xem lại Java đi , nhìn web của bạn vừa bị lược bỏ trả toàn thế kia khả năng java là rất lớn , toàn bộ site bị lược bỏ chỉ để lại text và image thế thì sao bạn lại nói là turn on java rồi nhỉ!

Các chủ đề có liên quan khác