yuumi_yuumiko

tình hình là con PC nhà em bị cái lỗi rất khắm, khi xem trên youtube vừa load được 100% rồi nhưng khi xem full creen thì nó load lại từ đầu nhiều khi xem rất bực mình pác lào kao thủ vào chỉ vs ạ tks trc

maianhvk

Có phải lỗi j đâu bác

Bác xem full screen thì nó sẽ xem với chất lượng VIdeo cao nhất mà người đó up lên

Thế hok phải load lại ah

ninhhoa_83

ẹc thế là bótay.hết hả mấy pác, nản thật nhiều khi xem cái cip dài dằng dặc mà fullcreen cái là thôi, trở lại bình thường cũng phải load lại rồi xem fullcreen là load lại và trở lại...

đúng rồi bạn ơi, fullscreen tải lại từ đầu, mà công cho nó load hết thì chọn 720p hay 1080p tải về coi xong xóa

luz_missngoc

À, trước đây mình cũng rất bực mình và khó hiểu với trò này của youtube, và sau khi mày mò thì vừa tìm ra, cũng không có gì khó khăn lắm, phải làm ra (tạo) một tài khoản ở youtube, hay đăng nhập bằng google mail cũng được thì phải, sau khi đăng nhập vào tài khoản youtube của mình thì vào mục Tài khoản-Thiết lập phát rồi chọn ở mục Chất lượng phát video là tui có kết nối chậm, không bao giờ phát video chất lượng cao hơn(điều này thì bạn nào người Việt chắc chắn sẽ hiểu). Thế thôi, lần sau nhớ đăng nhập vào tài khoản rồi xem video, khi mở full ra thì nó vẫn giữ nguyên trạng chất lượng của video đó, không bị load lại nữa(mỗi tội là làm thế này thì nhìn hình mờ hơn do chất lượng vẫn bằng với lúc chưa full màn hình thôi).

Frans

lúc đầu máy mình cũng bị lỗi đó nhưng mình không thắc mắc. Nhưng giờ vô Youtube lại có lỗi nặng hơn, nên lên đây nhờ mọi người chỉ dùm.

Khi mình click "Full Screen" thì nó lại đứng màn hình "Press Esc to exit fullscreen", chỉ nghe tiếng, không thấy hình. Sau đó mình exit ra thì nó lại đen thui cái clip, chỉ nghe tiếng không thấy hình luôn.

Ai biết nó bị gì chỉ mình mình với. thanks mọi người.

Các chủ đề có liên quan khác