Neff

Chào anh em, mình cũng không biết nên cho vấn đề này vào mục nào, thôi thì cho đại vào mục này, mod đừng xóa nhé.

Hiện tại mình đang dùng trình duyệt google chorme, nhưng không biết tại sao mình không nghe được nhạc online trên trình duyệt này, mp3.zing.vn nhaccuatui.com. nhac.vui.vn đều không nghe được. Ai biết chỉ mình với!!!! Thank nhiều

ngucto

tui cũng bị kiểu tác quai hơn.Tui không nghe dk âm thanh ở các clip trên ketnooi.com/forum,youtube,thế mà trên mấy trang nghe nhạc bình thường thì lại nghe nhạc đk thê mới oai oăm.Chrome với firefox như nhau tất.

tinh152003

có phải bác có cài IDM đúng hok ?

khi mở bản nhạc lên nó bắt link download luôn đúng hok ?

thanhcong0801

ddhieutk Cài firefox thử xem fire fox thì vẫn ok, nghe được nhạc trên các trang bình thường, chỉ có thằng Chorme là không nghe được

---------- Bài thêm lúc 08:13 ---------- Bài trước là lúc 08:00 ----------

bann11f có phải bác có cài IDM đúng hok ?

khi mở bản nhạc lên nó bắt link download luôn đúng hok ? uk ,đúng rồi, nhưng cái này là do idm, có liên quan gj đến chuyện không nghe được nhạc trên Chorme hả bạn?

Bạn không nghe được là nhạc không chạy hay là chạy mà không nghe vei .... Bạn vừa cài Flash Player r chứ ?

phong_phieu

bao_lua@bk fire fox thì vẫn ok, nghe được nhạc trên các trang bình thường, chỉ có thằng Chorme là không nghe được

---------- Bài thêm lúc 08:13 ---------- Bài trước là lúc 08:00 ----------

uk ,đúng rồi, nhưng cái này là do idm, có liên quan gj đến chuyện không nghe được nhạc trên Chorme hả bạn? uh nghe hok được là phải rùi, nó ra được cái link thằng iDM nó giành mất rùi lấy đâu mà thằng flash nó load để mà nghe chứ hihi

nếu đúng như vậy thì bạn làm theo mình là nghe được ngay đó mà !

bạn có thể vào option ->geneeral -> bỏ chọn ở phần google chrome. OK

hay nếu làm như vậy bất tiện thì khi mà mở bản nhạc lên IDM nó bắt link để download thì bạn ấn vào cancel rùi tích vào ô don't ... ở dưới rùi ok

vậy là nghe nhạc bình thường hihi

guiguiangel

bao_lua@bk cách này cũng được nhưng bất tiện quá, muốn nghe cứ phải click như vậy

---------- Bài thêm lúc 16:00 ---------- Bài trước là lúc 15:35 ----------

ua' nghe được rui', thank bạn nhé

Bạn dùng IDM 6.0 Beta đi, các IDM phiên bản thấp hơn khi kết hợp với Google Chrome đều gây ra lỗi này, Nếu dùng IDM 6.0 Beta thì sẽ lại bình thường ngay thôi, IDM sẽ ngoan ngoãn hiện cái panel quen thuộc như ngày xưa, nhạc thì vẫn chơi được, lúc nào muốn down thì click vào cái panel nhỏ xíu ấy mà down thôi! ^^

firstlove_85dn

Theo mình các bạn nên dùng trình duyệt web FireFox, vì trình Add on của Fire Fox mình thấy ổn định nhất, Chrome theo mình chỉ để đọc báo, nó vẫn cho trình cắm Flast media hoạt động nhưng không được rộng lớn dãi và ổ định, hay bị lỗi và treo. Nên tắt auto bắt link của IDM đi thì Chrome hoạt động được tốt hơn.

Eideard

Mình dùng google chrome mấy trang nhạc khác nghe được bình thường chỉ mỗi trên baamboo.com la không nghe nổi thôi

Các chủ đề có liên quan khác