ngocthe_2005_cs

Download Nhạc Từ www.Woim.net cực kỳ dễ

các bạn tải ứng dụng này về .Sau khi tải xong , các bạn vào website nghe bất kỳ 1 bài nhạc nào mà mình thích rồi sau đó để nhạc từ từ load hết , rồi các bạn bấm vào file layfilenhac.exe , các bài nhạc bạn nghe sẽ hiện ra ngoài desktop , nên nhớ phải để bài nhạc được load hết .Chúc vui .

cucnguyen5x

hoanglong3 Spam wa

IDM bắt link khá tốt Còn khuya!! Đố IDM bắt được link nhạc trên WOIM.NET đấy!

Tuy nhiên, chương trình cùi bắp này sẽ quăng cả đống file ra desktop, các bạn cẩn thận!!

dat2004_nd

duongtunglam Còn khuya!! Đố IDM bắt được link nhạc trên WOIM.NET đấy!

Tuy nhiên, chương trình cùi bắp này sẽ quăng cả đống file ra desktop, các bạn cẩn thận!! chắc chưa bị phát hiện đấy thôi...ketnooi.com/forum làm chuyện hơi bị chậm..:

Cenon

Dùng soft Replay Media Catcher cũng hiệu quả đó, mình thấy soft này không trang nào là không bắt được link, kể cả music.vuilen.com, mỗi tội là tốc độ download hơi chậm.

nolak.1102

Anh em nào chọn lọc được nhạc trên woim.net rồi. share cho mình xin ít. Mình có chọn lọc được tý thì hôm bữa fomat hết mất rồi. Thank trước nhé.(Phần mềm mình nhé [email protected])

camaphehe

các bạn là thành viên(thành viên hạn chế) của woim.net thì vào bằng IE,IDM sẻ tự động bắt link khi đó sẻ không bị hạn chế số bài được down trong 1 ngày như firefox(5 bài/ngày).

mình thì reg nick rồi đợi download 30s trên 5 bài rồi không cho download nữa thì đợi khoảng 2 phút sau rồi tiếp tục download tiếp nhưng mỗi tội phải đợi 25s

Jen_lovely

duongtunglam Còn khuya!! Đố IDM bắt được link nhạc trên WOIM.NET đấy!

Tuy nhiên, chương trình cùi bắp này sẽ quăng cả đống file ra desktop, các bạn cẩn thận!! Còn khuya là sao, thế cái gì đây

Đứng tấu hài nữa

lqd03a2longan

Chelsky_so4 Còn khuya là sao, thế cái gì đây

Đứng tấu hài nữa hên xui thôi bạn ah, không phải ai cài IDM rồi cũng bắt được link như bạn đâu

keO_princess

uh IDM nhà mình cũng không bắt được link là dao nhỉ :-s

baby_dieuanh

các a toàn nói những cái cho windows còn linux thi sao?

haven't hên xui thôi bạn ah, không phải ai cài IDM rồi cũng bắt được link như bạn đâu Dùng IE 6 hay 7 (sẵn của windows ban đầu) và bản IDM 5.18 (đừng update bản mới)

Tui down tẹt

Federico

vui ha, IDM bắt dc link nè, chắc cái IDM của bạn chube_noidoi có vấn đề đây mà !

Các chủ đề có liên quan khác