Để tránh tình trạng 1 số bạn thay đổi password và add acc vào idm vẫn soi được pass nên mình share kiểu này vì lợi ích chung.Trước hết các bạn down cái này về và giải nén rồi làm theo hướng dẫn.

Sau khi down xong các bạn làm theo chỉ dẫn dưới đây.

Bây giờ các bạn vào site HF,mega,fileserve thì vừa là trong tình trạng đăng nhập xong với tài khoản premium(Biết thế được rồi, không nên phải vào site nhé ). các bạn không cần add account vào IDM củng vẩn có thể add link vào IDM rồi cho nó download như vừa gắn acc vào IDM

P/s: ở trên là làm đối với IE và chrome, làm với firefox các bạn cũng làm tương tự

Rorey

Với Chrome thì sao bạn? Với cả cái file down về làm gì có file nào là cookies.txt ???

OK, làm được rồi thank bạn.

Với các trinhg duyệt khác thì bó tay à bạn

hoangsonmedia

Đã test, rất OK!

các bạn chỉ cần import vào IE là đủ rồi. Sau đó add link vào IDM để down, không nên phải import cho nhiều trình duyệt!

vovongtinhyeu

Thanks ! vừa test ok

mình dùng firefox , nhưng làm các bước trên với IE xong vào FF import options chọn cookies từ IE là ok

MV_R

Mình dùng ie 9 beta không tìm thấy import ở đâu cả. Bạn nào giup mình với

angel_tien2000

Thanks Mình cũng làm được rồi..add vào IE rồi ra firefox import từ IE sang..hehe quá tuyệt,,cho hỏi nếu mai sau bị hết tk pre rồi mình muốn xóa đi thì làm thế nào vậy..nghĩa là muốn dùng acc khác ý

zaike_2909

Chuẩn không cần chỉnh. Thank bạn vừa share cho tất cả người. Anh em hãy sử dụng hợp lý để còn sử dụng lâu dài.

girl_l0v3_00

sao ban không làm 1 bài chỉ dẫn cách làm ra (tạo) file "cookie.txt"để ai có acc làm rùi share cho tất cả người cùng xài

lowe_star_love

các bạn chú ý hộ em là khi vừa import xong rồi thì tuyệt cú đối không được vào web mà chỉ được dán link vào idm rồi down thôi không nó die nhanh lắm.Mặc dù biết trước sau gì nó cũng héo nhưng mà mong các bạn lưu ý dùm cho nó sống lâu tí.

Các chủ đề có liên quan khác