tinh152003

Mình đang sử dụng mạng Fpt thấy mạng cực dởm,cực chập chờn(bị sét đánh cháy modem 2 lần)nhưng vì iTV(phim update liên tục,lâu lâu có phim chiếu rạp)lên mình không muốn chuyển mạng.Được biết vnpt có MyTV mà không biết bên đó có nhiều phim ko,ai xài MyTV rùi cho ý kiến nha

Jar

Cả 2 cái đề lấy nguồn từ các trang tv online, nếu các trang này die thì các chuơng trình này cũng không play được.

Vì vậy theo mình cái nào cũng như nhau.

Lời khuyên: bạn nên xem từ các trang phát sóng trực tiếp như: vtc.com.vn hay tv.xunghe.vn

Mình thấy các trang còn lại toàn chèn iframe từ các trang này không à

dca20

phamdung11323 Mình đang sử dụng mạng Fpt thấy mạng cực dởm,cực chập chờn(bị sét đánh cháy modem 2 lần)nhưng vì iTV(phim update liên tục,lâu lâu có phim chiếu rạp)lên mình không muốn chuyển mạng.Được biết vnpt có MyTV mà không biết bên đó có nhiều phim ko,ai xài MyTV rùi cho ý kiến nha 90% noi mang fpt cuc tot, MyTV ban xem luc troi mua dau co duoc

phongdatgl Cả 2 cái đề lấy nguồn từ các trang tv online, nếu các trang này die thì các chuơng trình này cũng không play được.

Vì vậy theo mình cái nào cũng như nhau.

Lời khuyên: bạn nên xem từ các trang phát sóng trực tiếp như: vtc.com.vn hay tv.xunghe.vn

Mình thấy các trang còn lại toàn chèn iframe từ các trang này không à Bạn nói ngược rồi bạn ơi,phải nói là các trang tivi online lấy nguồn từ 2 thằng này,chính xác hơn là các trang tivi online lấy nguồn ở MY tv của vnpt vì bọn vnpt này dùng proxy cũng xem được.Còn bọn FPT k có các trang xem online vì nó bắt buộc phải dùng mạng của fpt và mở luồng ITV mới xem được.

Mình dùng mạng FPT,mình xem được cả 2 cái nên có nhận xét như này:cả 2 cái xem chất lượng ổn định đều như nhau,ngày trước mình dùng gói 6mb của vnpt xem cái my tv thấy rất nét.Giờ chuyển sang cáp quang FPT thì xem cái itv thấy nó rất nét ,chất lượng dvd xem nét k thua gì ti vi tinh thể lỏng.

Công bằng mà nói thì mình thấy cái itv của fpt xem nét hơn còn ổn định thì như nhau.Nhưng mà điều quan trọng là cái itv kia là cái itv rẻ rách k có itv của vtc:-s còn cái my tivi thì lại có thế mới đau chứ.

phamdung11323 Mình đang sử dụng mạng Fpt thấy mạng cực dởm,cực chập chờn(bị sét đánh cháy modem 2 lần)nhưng vì iTV(phim update liên tục,lâu lâu có phim chiếu rạp)lên mình không muốn chuyển mạng.Được biết vnpt có MyTV mà không biết bên đó có nhiều phim ko,ai xài MyTV rùi cho ý kiến nha - Cái ông: khongtien04 đúng là chả hiểu biết cái gì, MyTV của VNPT hiện nay là ngon nhất, rất nhiều phim hay, lại rẻ tiền, giá thuê bao SD mỗi tháng có 35.000 đ, HD là 50.000 đ. Không những trời mưa không ảnh hưởng gì mà khi xem có thể tạm dừng, tua lại, xem lại được 3 ngày trước, xem được 65 kênh truyền hình, có kho phim riêng, kho ca nhạc riêng, kho karaoke riêng, mục đọc tin tức mới hàng ngày riêng, mục đọc truyện và nghe đọc truyện riêng, mục xem thông tin thi trường: Giá vàng, giá ngoại tệ, xổ số, ...., mục sẻ chia hình ảnh riêng, ... nói chung còn rất nhiều. MyTV của VNPT là ưu việt nhất và là xu hướng của thế giới. Bạn nên lắp MyTV, ngoài ra MyTV còn lắp thêm cả mạng ADSL, cố định trên cùng một đôi cáp đó, tích hợp các DV MyTV, ADSL, Cố định được giảm thuê bao. Quá ngon.

yvonneyk

y3k20 - Cái ông: khongtien04 đúng là chả hiểu biết cái gì, MyTV của VNPT hiện nay là ngon nhất, rất nhiều phim hay, lại rẻ tiền, giá thuê bao SD mỗi tháng có 35.000 đ, HD là 50.000 đ. Không những trời mưa không ảnh hưởng gì mà khi xem có thể tạm dừng, tua lại, xem lại được 3 ngày trước, xem được 65 kênh truyền hình, có kho phim riêng, kho ca nhạc riêng, kho karaoke riêng, mục đọc tin tức mới hàng ngày riêng, mục đọc truyện và nghe đọc truyện riêng, mục xem thông tin thi trường: Giá vàng, giá ngoại tệ, xổ số, ...., mục sẻ chia hình ảnh riêng, ... nói chung còn rất nhiều. MyTV của VNPT là ưu việt nhất và là xu hướng của thế giới. Bạn nên lắp MyTV, ngoài ra MyTV còn lắp thêm cả mạng ADSL, cố định trên cùng một đôi cáp đó, tích hợp các DV MyTV, ADSL, Cố định được giảm thuê bao. Quá ngon. tui đồng ý với bác này, hiện nay số kênh tóm đước lên đến 80, trong kho phim có rất nhiều phim free cho gói 50k

cu_nhan_9x_tb

Cho hỏi MyTV hiện giờ có những phim gì hay vậy.có nhiều phim đang chiếu ở rạp ko.Mình chủ yếu cài iTV vì muốn cói phim giờ muốn chuyển qua MyTV không biết có nhiều phim ko

Luk

mytv mới ra nhưng chất lượng hơn.itv bây giờ hìnhcoi nhưko muốn làm ăn nửa rồi

Niall

bác này gặp bệnh y như mình, cũng sài fpt dạo này đường truyền cũng vừa nâng cấp đôi chút,nhưng mới bị sét đánh vào đường mạng cháy con main

hix không bảo hành, thế là ...... hix tốn kém quá

còn mytv mình nghĩ tốt hơn đó

Các chủ đề có liên quan khác