TheLiem_TheLiem

cho mình hỏi tại sao khi down video từ youtube bằng idm về thì video bị nhìu dòng text video màu xanh lá góc trên bên phải,mong các bạn giải thích giúp mình và chỉ cách giúp mình khác phục

HDpro_love

Cái đấy còn tùy do cái chương trình bạn dùng để xem nó như thế nào đã, vì nhỡ đâu bạn dùng nó hết hạn bản quyền nên nó gắn thêm cái chứ đấy thì sao. Còn chuyện down bằng IDm chỉ có thể một là hỏng, hai là xem được, không bao giờ nó gắn chữ lên đâu.

red_eye~_~ Cái đấy còn tùy do cái chương trình bạn dùng để xem nó như thế nào đã, vì nhỡ đâu bạn dùng nó hết hạn bản quyền nên nó gắn thêm cái chứ đấy thì sao. Còn chuyện down bằng IDm chỉ có thể một là hỏng, hai là xem được, không bao giờ nó gắn chữ lên đâu. Audio track:

Input description:41100 Hz,stereo 96kbps mp3 (libmad)

Output description:41100 Hz,stereo 16-bit integer

Number of channels:2

Current input bitrate:96kbps
Những dòng đó là bị lỗi hay do cái j các bạn,ai biết chỉ giúp mình với,mình thank nhìu

shiroyuki_93

S_Hacker Audio track:

Input description:41100 Hz,stereo 96kbps mp3 (libmad)

Output description:41100 Hz,stereo 16-bit integer

Number of channels:2

Current input bitrate:96kbps
Những dòng đó là bị lỗi hay do cái j các bạn,ai biết chỉ giúp mình với,mình thank nhìu cái này là thông tin của đoạn video đó mà

meo_khung_1201

@ S_Hacker: mang tiếng hacker thì mà cái lỗi với cái rõ hơn file cũng không phân biệt nổi .

bạn không up cái hình thì ai mà giải thích rõ ràng cho bạn được chứ

haidtd_45dh2

ACE trong diễn đàn giúp em dùm cái lỗi này. em dùng IDM 5.19 Cr-ack, khi download 1 video trên Youtube hay 1 vài trangweb về phim thì cái video đó bị cắt làm nhiều video nhỏ với dung lượng chỉ hơn 1mb,(có hình kèm theo) ai biết chỉ dùm cách khắc phục, e cám ơn

demen_xy_0504

chỉ cần chọn 1 trong những file đó để down thôi (file có dung lượng lớn nhất) chứ không phải IDM chia ra

h2o_eye

chodomyeu chỉ cần chọn 1 trong những file đó để down thôi (file có dung lượng lớn nhất) chứ không phải IDM chia ra Đã test và thành công, Thank bạn nhiều

Các chủ đề có liên quan khác