[HOT] Cách Làm Riêng Cho Mình 1 ACC Gold Depositfiles

SHARE ACC GOLD 1 DAY NÈ :

Name: Einstein08

Pass: 123456

Trước hết, bạn cần xài Firefox

Sau đó vào địa chỉ này:
và cài đặt addon này.

Sau đó bạn vào
Tạo cho mình 1 ACC Free

Sau đó tải Thằng này về

Sau đó, đăng nhập bằng tài khoản mới của bạn, và dán mã trong tập tin này vào thanh địa chỉ của bạn.

Khi bạn nhấn Enter, bạn sẽ thấy: "Gongratulations Bây giờ bạn có một tài khoản vàng!"

Nó sẽ chọn ngẫu nhiên 1 ngày hay tuần 1 tài khoản.

Phương pháp này hoạt động một lần mỗi ngày cho mỗi địa chỉ IP.

Mà bạn Phải Leech ngay giờ VÀNG NHE. Ví Dụ Lúc Tối Mình Leech là khoảng 10h ->12h

NHỚ THANKS MÌNH NHE CÁC BẠN.

P/S: AI KHÔNG TẠO ĐƯỢC Phần mềm CHO MÌNH TẠI ĐÂY: MÌNH SẼ GỬI TẶNG BẠN ACC Depositfiles Gold

Nếu ACC DIE Phần mềm mình sẽ share cái khác, lúc Tối leech nhiều quá nên ...... hehehe

mynak44b

bố xem lại link MF giúp con, bố cho con cái link myfiles thì con chịu chết

Có một cách khác để làm ra (tạo) một acc gold Depositfiles sử dụng trong một tuần, trước tiên bạn vào trang chủ của Depositfiles đăng ký một acc free

Code: http://depositfiles.com/signup.php

Sau khi đăng ký xong bạn login vào tài khoản bạn vừa đăng ký trên trang depositfiles, sau đó bạn có thể lên google search theo đường link depositfiles.com/gold/shared_key.php?key=* tìm và click vào Banner như bên dưới hoăc click vào link share trên bài viết của họ. (Đừng lo không có virus hay trojan đâu, để an toàn chỉ vào trang web và bấm đúng như mình bảo là có acc rồi ^^)

Chỉ cần chú ý là phải bấm vào trang web chứa liên kết này trước khi bấm vào banner hay link dạng depositfiles.com/gold/shared_key.php?key=* thì mới có tác dụng.

Trường hợp thực hiện đúng sẽ có thông báo là:

Now the key is inactive. please, try later.

Time left to Gold night: 00:30:18

Tức là bạn phải chờ hơn 30 phút nữa thì key gold despositfiles mới được kích hoạt.

Trường hợp sai:

You have come from a site that does not participate in the "Gold Night". To apply for participation you can here.

Tức là bạn phải vào trang web có share banner hay link này rồi mới bấm vào link hay banner.

Đây là trang web bạn có thể vào để đăng ký một acc gold Despositfiles
Code: http://www.gqrw.com/ Chúc các bạn thành công.

tctuvan

Leech đi bạn, phần mềm này thực tế cũng chỉ là leech thôi
Chia sẻ cho bạn trang này leech cực ngon

Các chủ đề có liên quan khác