Bradleigh

máy nhà em đang dùng windows 7, tự nhiên mấy hôm nay em không vào được mạng .

Ở cái biểu tượng mạng nó hiên lên dấu chấm than ấy! em vừa thử vào my computer -->manage -->device manage-->....như tất cả người bảo mà vẫn thế.

Em phải làm thế nào bây giờ ( chỉ có máy dùng windows 7 mất mạng thôi! cái laptop của em chạy xp vẫn vào ngon lành nên không phải do lỗi của mạng đâu mà là lỗi của máy )

Ai mà biết thì chỉ dẫn chi tiết cho em nhá!!

Thank nhiều nhiều

À quên nhà em dung chung mạng với khoảng ...30 cái máy khác cái modem nó to đùng như tờ A4 ấy ,nên tất cả người chỉ dẫn cách nào mà em có thể làm được nhá

hueptm77

bạn có cài windows lại hay ghost gì đại loại không?

có thể card mạng có vấn đề không? bạn đút đĩa driver vào cài lại xem

pitago1105

Theo như mình biết thì windows 7 tự nhận driver mà nhỉ . Theo mình, bạn nên kiểm tra các dây nối ,cổng modem xem sao!

rainy_spirit

genini máy nhà em đang dùng windows 7, tự nhiên mấy hôm nay em không vào được mạng .

Ở cái biểu tượng mạng nó hiên lên dấu chấm than ấy! em vừa thử vào my computer -->manage -->device manage-->....như tất cả người bảo mà vẫn thế.

Em phải làm thế nào bây giờ ( chỉ có máy dùng windows 7 mất mạng thôi! cái laptop của em chạy xp vẫn vào ngon lành nên không phải do lỗi của mạng đâu mà là lỗi của máy )

Ai mà biết thì chỉ dẫn chi tiết cho em nhá!!

Thank nhiều nhiều

À quên nhà em dung chung mạng với khoảng ...30 cái máy khác cái modem nó to đùng như tờ A4 ấy ,nên tất cả người chỉ dẫn cách nào mà em có thể làm được nhá Nếu bạn mới Update bản cập nhật của windows thì có thể bạn vừa update một bản cập nhật tùy chọn sãn dùng của windows co tên là Realtek - Network - Realtek RTL8168B/8111B Family PCI-E Gigabit Ethernet NIC (NDIS 6.0)

Kích cỡ tải xuống: 68 KB bạn kiểm tra lại nếu đúng thì bạn chỉ cần dỡ cài đạt đó là ok

boy_me_game2004

nguyenhung0882 Nếu bạn mới Update bản cập nhật của windows thì có thể bạn vừa update một bản cập nhật tùy chọn sãn dùng của windows co tên là Realtek - Network - Realtek RTL8168B/8111B Family PCI-E Gigabit Ethernet NIC (NDIS 6.0)

Kích cỡ tải xuống: 68 KB bạn kiểm tra lại nếu đúng thì bạn chỉ cần dỡ cài đạt đó là ok Ui ! chuẩn quá!!! Thank anh dạt dào!!!mà tiếc là chỉ ấn thank được 1 lần!!! má em không biết dỡ nó thế nào không thấy cò trong phần file cài vào máy

Các chủ đề có liên quan khác