lyxuan

Dịch vụ mobile internet 3G hiện đang rất được ưa chuộng bởi tính tiện lợi, bạn có thể online bất kỳ lúc nào và cập nhật thông tin - giải trí cũng như các hoạt động kinh doanh .v.v.v.v

Và mobifone là nhà mạng cung cấp dịch vụ 3g rất được ưa chuộng hiện nay, tiếp tục loạt bài viết cung cấp thông tin về các gói 3G từ nhà mạng mobi đang được ưa chuộng, mình xin giới thiệu 2 gói là 3G dài hạn và Gói FCU120 dành cho máy tính bảng, USB3G.

1. Thông tin về các gói 3G dài hạn: cach dang ky 3g mobifone dài hạn khá đơn giản khi bạn chỉ cần soạn: ON số chu kỳ-tên gói cước gửi 9084 (ví dụ gói MIU 3 chu kỳ -> ON 3MIU gửi 9084), Với gói dịch vụ 3G dài hạn này thì bạn không cần lo chuyện phát sinh chi phí dịch vụ ngoài ý muốn hay canh ngày để nạp card, thời hạn sử dụng dài sẻ cho bạn sự tiện lợi khi sử dụng. Ngoài ra khi dùng gói dịch vụ dài hạn, nhà mạng mobifone sẻ tặng thêm từ 30% đến 100% dung lượng so với gói 1 tháng.

2. Thông tin về gói FCU120: đây là gói 3G giành cho usb3G và thiết bị tablet sử dụng sim 3G. dang ky cuoc 3g mobifone FCU120 có cú pháp đăng ký sử dụng dịch vụ là : Soạn ON FCU120 gửi 9084 (miễn phí gửi tin). Khách hàng chỉ trả đúng 120.000đ/30 ngày và không phát sinh bất kỳ chi phí nào khác, được sử dung đến 1,5GB tốc độ cao và sử dung không giới hạn với tốc độ thấp hơn.

Thông tin chi tiết về các gói 3G mobifone đang được ưa chuộng hiện nay tại:

http://dichvudidong.vn/4-goi-cuoc-3g-mobifone-nhieu-uu-dai.html Xem thêm: Hướng dẫn đăng ký gói miu mobifone: http://dichvudidong.vn/huong-dan-cach-dang-ky-goi-cuoc-miu-cua-mobifone.html

F10_Enter

dài hạn hơn thôi chứ có j khác đâu, mobi là mạng "tuyệt vọng" nhất trong 3 mạng lớn, vina thì mình còn cách thì bài viết mình nói về cách đăng ký dài hạn chứ có nói đến việc tăng băng thông hay thủ thuật gì đâu

dieuanh1996

dài hạn hơn thôi chứ có j khác đâu, mobi là mạng "tuyệt vọng" nhất trong 3 mạng lớn, vina thì mình còn cách

dài hạn hơn thôi chứ có j khác đâu, mobi là mạng "tuyệt vọng" nhất trong 3 mạng lớn, vina thì mình còn cách vina có cách à, bán m không.

pndh_91

vina có cách à, bán m không. Không bạn ah, chỗ mình kéo dây k được, bạn hiểu rồi đấy...

jomyolovejulyes

dài hạn hơn thôi chứ có j khác đâu, mobi là mạng "tuyệt vọng" nhất trong 3 mạng lớn, vina thì mình còn cách ai bảo mobi tuyệt vọng chứ, mình thấy mobi tuyệt vời thì có, mình dùng mobi được hơn 2 năm rồi, có thể nói là mạng quá ngon

ai bảo mobi tuyệt vọng chứ, mình thấy mobi tuyệt vời thì có, mình dùng mobi được hơn 2 năm rồi, có thể nói là mạng quá ngon tuyệt vời là pác biết cách, mình tìm k ra nên mới tuyệt vọng

Các chủ đề có liên quan khác