Flannagan

Một người lạ lấy email của mình lập facebook, không biết có cách nào để người ấy không sử dụng email của mình nữa không mọi người? xin giúp. Thank nhiều.

Đổi mật khẩu email, và chặn thư từ face book của người kia đi.

mà không phải chặn cũng được, lâu lâu vào cập nhật thông tin :v

zichan255181

ô hô. bạn không thấy facebook có phần quên mật khẩu à. bạn ấn vào nó sẽ gửi cho bạn một mail. bạn vào mail là có thể lấy được tài khoản face thôi mà.

Chắc Bạn rất ấm ức phải không ....

Vâng Mình sẽ chỉ cho bạn cách này ...Bạn vào thay đổi tên fb thông qua gmail đồng nghĩa bạn cũng thay đổi mk gmail (lý do mk gmail của bạn cũng đã bị đấnh cắp) nên nó mới dám dùng mail của bạn để kích hoạt fb...rùi sau đó bạn khóa tài khoản fb vĩnh viễn chờ...2 tuần sau là hoàn thành bạn có thể lập fb lại từ mail mà nó đã lập fb

Fagan

muốn lập facebook từ email thì phải có pass email ấy để xác nhận , như bạn nói hiện giờ bạn vẫn còn đăng nhập dc email của bạn, nghĩa là nó không mất. Người LẠ lấy email của bạn xog thì phải đổi pass chứ nhể?

Chỉ còn 1 trường hợp bạn đang toan tính điều gì đó xấu xa, hị hị

duybeo_ngo_hihi

Thank mọi người. Mình dùng chức năng quên pass để thiết lập lại pass của facebook và chiếm quyền sử dụng, yêu cầu chủ facebook ấy chuyển địa chỉ email cho mình để mình change email đăng nhập lại cho bạn ấy tiếp tục sử dụng mà không phải đăng ký face mới, kết bạn mới (Tuy nhiên, đến nay chưa thấy hồi âm, mặc dù mình hạn đến hết tuần này). Xem như ổn, có điều mình vẫn đang thắc mắc, làm sao Người ấy có thể xác nhận facebook trong khi không biết pass gmail của mình? hay nếu biết thì sao không đổi? hay có những động tác phá hoại?

triethocthegioi

tớ cũng bị tình trạng giống cậu, trong khi pass mail của mình nó kg biết sao ngta dùng mail mình kích hoạt face dc nhỷ? t vào dc, lấy dc face kia, nhưng quên khóa vĩnh viễn, nên nó vào, mkhau sai làm face bắt chụp ảnh chứng minh để xác nhận. beyh face thì cứ hoạt động, mà kg đứa nào khóa dc. cứ suốt ngày nhận tn, bực thật. có ai biết cách khắc phục kg? chỉ với. hýc

ngthbhong

bên mình nó tìm kiếm những thứ như hình gái gú, làm bạn gái hiểu lầm mình còn ác hơn. Không hiểu tại sao lại như vậy, không biết email mà có thể tạo facebook bằng email của mình. Chả biết cách nào để giải thích.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nghiên cứu sự khác nhau về nhu cầu sử dụng dịch vụ hẹn hò của người việt tại hà nội theo độ tuổi Văn hóa, Xã hội 0
1 Tội cưỡng bức, lôi kéo người khác sử dụng trái phép chất ma túy trong luật hình sự Việt Nam : Luận v Luận văn Luật 0
T Tiểu luận Sự khác biệt về quyền và nghĩa vụ của Người cư trú và Người không cư trú khi sử dụng ngoại Tài liệu chưa phân loại 0
Y Chia sẽ thủ thuật xem webcam người khác sử dụng bug của Chrome InterNet 44
D Trong cuộc sống, không có gì cao quý và tốt đẹp hơn là đem lại hạnh phúc cho người khác Văn học thiếu nhi 0
T Kế toán tiền lương và các khoản trích theo lương và thu nhập khác của người lao động tại Công ty điệ Luận văn Kinh tế 0
L Sắc thái hiện sinh Nhật Bản qua hai tác phẩm Người đàn bà trong cồn cát và Khuôn mặt người khác của Văn học 0
T Sự khác biệt trong đàm phán giữa người mỹ và người nhật Kinh nghiệm khởi nghiệp 0
Y Pháp luật về trợ giúp pháp lý cho người nghèo và các đối tượng chính sách xã hội khác : Luận văn ThS Luận văn Luật 0
K ội cố ý gây thương tích hoặc gây tổn hại sức khỏe của người khác trong trạng thái tinh thần bị kích Luận văn Luật 0

Các chủ đề có liên quan khác