heo_con_way_pha

Mình làm theo cách hưỡng dẫn trên mạng về cách thay đổi tên quá 5 lần bằng cách thông báo cho fb là acc mình bị khóa.

nhưng sau khi hoàn thành xong phần nhập mật khẩu mới thì k thể load trang

như vậy thì phải làm sao?

nick fb này rất quan trọng với mình

ogc_vn

tình hình là mình cũng đang bị như vậy bạn ạ. từ sáng tới giờ điên đầu với nó.

trondoiyeuanh19

Mình làm theo cách hưỡng dẫn trên mạng về cách thay đổi tên quá 5 lần bằng cách thông báo cho fb là acc mình bị khóa.

nick fb này rất quan trọng với mình tui cũng pị thế mà chẳng piết nó chặn tạm thời hay 24 tiếng đây nữa nên ngồi chờ đợi rùi tính tiếp

Clustfeinad

Xin hãy hoàn thiện Kiểm tra bảo mật

Dùng điện thoại để xác minh tài khoản của bạn

Số điện thoại bạn dùng chỉ có thể xác minh một tài khoản. Ngay khi bạn nhập số điện thoại của bạn, bạn sẽ nhận được một mã mà bạn có thể nhập trên Facebook để xác minh tài khoản của bạn.

Số điện thoại của bạn sẽ được thêm vào Dòng thời gian của bạn. Bạn sẽ có thể chọn người bạn chia sẻ số điện thoại. Để tìm hiểu thêm thông tin trên Dòng thời gian của bạn được sử dụng như thế nào, hãy truy cập chính sách quyền riêng tư của chúng tôi. nếu như bị lỗi thế là phải ghi SDT của hiện đang dùng của nó gửi mã xác nhận nhập vào mới dc mở nếu gửi về hay bạn dùng vietel hay gì đấy lên mạng kiêm cách nhắn tin kích hoạt face book của viettel nhăn tin sẽ cho bạn mã bạn nhập vào sẽ bào bình thương nếu facebook quan trọng bị thế chỉ còn mỗi cách đấy mở khóa giống như đăng ký nick face book mới cũng bắt xác nhận qua cái này

huyhoa73

mình cũng bị thế nó bắt đổi mật khẩu làm theo nó bây giờ mãi mà k được không hiểu sao nữa

phananhvtc

bực mình với cái fb, bị 2 hôm nay đổi mật khẩu bao nhiêu lần rồi vẫn không load được trang fb.com/checkpoint

hoa_tigon139

nick fb này rất quan trọng với mình nik bạn nik gì the

gian_ho

giúp mình với, mình cũng bị như vậy, điên mất thôi... làm ơn... please...!

cyber_luv25

các bạn ơi giúp mình với bâyh cứ vào facebook nó toàn hiện ra: "WARNING! Your Flash Player may be out of date. Please update to continue" xong click Ok nó dẫn đến 1 cái đường link down adobe flash player. Mình định down về thì avast antivirus trong máy toàn auto block cái đấy vì có virus... Mà rõ ràng vừa hôm trc mình đã update flash player rồi

Các chủ đề có liên quan khác