ng_trang2000

Mình dùng google chore nhưng mà cái IDM 5.18 sao không bắt được links down nhỉ, như vậy bất tiện wa'

Mọi người chỉ dẫn dùm mình nhé!!

vunhatkhanh

Bạn mở IDM lên. Sau đó chọn Options--->general---> check vào ô Use Advenced Browser Integration. Retart là OK. Khi bạn check vào sẽ hiện bảng thông báo, bạn cứ chuyện yes hay OK để retart máy có hiệu lực.(lúc hiện bảng thông báo sẽ bất thấy hiện dấu check).

thebao.buzzlove

ic, Thank bạn cái vừa nhưng làm thế này nó tự down bạn ơi, như cái hình sau:

Mình chỉ muốn nó bắt link thế này thôi, mình thích down thì down, không thích thì thôi
, đây là hình ảnh của firefox, Google chore mình chịu
:

Giúp me

vquynhvn89

Vao Download----->Option

O Tab General chon Automatic....... va tich vao Google Chrome o khung duoi. Ok

thaiha120

Vao Download----->Option

O Tab General chon Automatic....... va tich vao Google Chrome o khung duoi. Ok

hoangtooanh

tuy nó bất tự bắt link nhưng khi bạn ấn vào chỗ download thì vẫn là idm down chứ bất phải là trình duyệt down file đó về.

Bạn down load bản IDM mới nhất nó sẽ tự động hỗ trợ đủ chrome và ff

Webbe

google chrome không cho add IDM vào thôi.bạn có down bản IDM nào về cài cũng vậy thôi.nếu bạn muốn down bất kỳ cái gì thì cop link rồi add vào IDM là xong

Placido

mình làm được rồi,nhưng nó k down được video,k hiện ra bảng "download this video" thật bất tiên,còn mp3 lại toàn tự bất link,chán lắm,thấy trình duyệt này hay,nhưg k hỗ trợ như IE va FF thi thật là chấn,ai biết cack làm hiện ra cái bảng "download this video" hay "download this audio" thân yêu k??

Các chủ đề có liên quan khác