pedaudangiu6895

Để kiếm tiền với Donkeymail, trước tiên bạn phải có tài khoản ngân hàng online, tốt nhất nên dùng tài khoản Paypal, phần mềm fake IP,roboform. Bài viết là kinh nghiệm của mình, CÓ HÌNH ẢNH MINH HỌA DỄ HIỂU, những ngày mới học làm offer mình cũng đã đọc tham khảo ở các web site rất nhiều nhưng không có web nào hướng dẫn cụ thể và khắc phục lỗi thường gặp nên mình đã gặp rất nhiều khó khăn, vì những bài hướng dẫn đó đều có từ lâu với cách sử dụng phần mềm đã lỗi thời. Mình hướng dẫn đảm bảo các bạn sẽ làm được offer 100%, nếu bạn có vốn tiếng anh tương đối tốt thì rất thuận lợi cho các bạn.

Giờ bạn làm theo các bước dưới đây.

Bước 1.Fake IP

Để làm offer bạn phải fake IP, có nhiều cách để fake IP như sử dụng phần mềm RealHideIP, PlatinumHideIP, tiện ich fake ip của firefox. Cách cài đặt bạn có thể tham khảo tại

Download face IP Platium full Cr-ack

*Lưu ý: Để biết đã fake IP hay chưa bạn click Hide IP rồi vào , nếu thấy IP của USA như hình dưới là ok rồi.

Nếu vẫn là IP của Việt Nam bạn hãy làm theo cách sau: Settings>>Browser>>re-install firefox Extension>>install now >>restart now. Mình đã gặp lỗi này khi cài lại win, mất 1 ngày để tìm ra lỗi này, tìm mãi mà không có web nào nói đến.

Hãy click vào phần mình đánh dấu hình elip.

Cuối cùng Restart now là xong rồi.

Bước 2.Dowload và cài đặt phần mềm roboform

link download

Điền thông tin vào roboform

Ví dụ: Điền thông tin với tên John Mix Tomabcde

Phone 828-658-2115, cell 012-160-2555

12 Laurel Way NE, White, GA 30120, USA, United States.

Thì địa chỉ là 12 Laurel Way NE, White, United Stated. Mã bưu điện (State Zip) GA 30120

Giờ ta sẽ điền vào roboform, click vào biểu tượng robofrom góc phải màn hình và làm theo trình tự sau:

còn đây là form đã điền đầy đủ, muốn đưa lên thanh tab chỉ cần mở file và click copy home

Một chú ý nữa là nếu roboform không hiện trên thanh tab, hãy coppy đoạn mã này about:newaddon?id={22119944-ED35-4ab1-910B-E619EA06A115} paste vào firefox,tích vào Allow this installtion, cuối cùng enter là roboform hiện trên thanh tab

Bước 3. Đăng ký tài khoản Donkeymail (Hãy chắc chắn là đã fake được IP rồi nhá)

Để đăng ký bạn click vào link .

Bạn cần điền email để đăng ký, click vào robofrom trên thanh công cụ, roboform sẽ tự điền email.

4.Bắt đầu kiếm tiền với Donkeymail.

Link download hướng dẫn kiếm tiền bằng hình minh họa

ĐÂY LÀ TOÀN BỘ KINH NGHIÊM CỦA MÌNH,CHẮC CHẮN CÒN NHIỀU THIẾU XÓT RẤT MONG SỰ GÓP Ý TỪ CÁC BẠN.

XIN CHÚC MỌI NGƯỜI KIẾM ĐƯỢC NHIỀU TIỀN KHI LÀM OFFER!

Các chủ đề có liên quan khác