khinh_bi

Trích:

khonghieu09

Bật IDM lên

nó tự bắt link mà

tui hay down phim trên you tube bằng cách này lắm.

bạn down về cài, rồi down thoải mái từ u tube

(nguồn: conho)

Berwyn

Down bằng IDM chất lương k cao đâu bạn ah! Bạn nên dùng phần mềm hỗ trợ ấy! Mình đang dùng Axel-Video YouTube Downloader! Chúc may mắn

kedasau208

Trích:

anhtuan_united

Down bằng IDM chất lương k cao đâu bạn ah! Bạn nên dùng phần mềm hỗ trợ ấy! Mình đang dùng Axel-Video YouTube Downloader! Chúc may mắn

Thêm vào đằng sau thanh address dòng &fmt=18 là down được ở dạng mp4 với chất lượng cao hơn tí.

Với những file có HD thì ở thanh phía dưới hiện chữ HD, nhấn không thì down được file chất lượng cao hơn chứ có gì đâu.

thanh_thuong_tt

Cách đơn giản nhất nè! Download Orbit về cài vào rồi mở youtube trong IE. Để chuột ở chỗ Đoạn film nó sẽ hiện biểu tượng "get it", click vào và down! Tốc độ rất cao. Orbit free xài khỏi lo gì hết

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Cách đơn giản nhất nè! Download Orbit về cài vào rồi mở youtube trong IE. Để chuột ở chỗ Đoạn film nó sẽ hiện biểu tượng "get it", click vào và down! Tốc độ rất cao. Orbit free xài khỏi lo gì hết

dykaxinh

Trích:

Lee_Naruto

Cái IDM có chắc bắt được link bất bạn. Hôm trước mình thử mà bất được

Đảm bảo là được.

Cái này thì ai cũng làm vậy rồi.

Cài bản mới nhất ấy, 5.18 build 5 thì phải, bất biết có mới hơn chưa.

popy_to

Trích:

Lee_Naruto

Cái IDM có chắc bắt được link bất bạn. Hôm trước mình thử mà bất được

IDM bắt được bạn à. Nhưng mà khi cài IDM xong, bật firefox or IE lên nó hiện lên cái bảng thông báo có Add-on IDM vào ko, bạn phải unable rồi restart firefox or IE mới được

G luck!!

tianangnho_hn

trừ IDM 5.15 là bất tự động bắt link video, còn lại, tất nhiên là cả bản mới nhất, IDM vẫn là trình bắt link và download video số 1

Các chủ đề có liên quan khác