Aelfdane

mấy ngày hôm nay rồi các bạn ạ, không xem được video trên youtube, chơi game hay nghe nhạc vẫn bình thường, những máy dùng chung modem mạng vẫn xem ầm ầm mà máy mình lại không xem được,

mạng FPT băng thông 8Mbps

-Kiểm tra băng thông trên speedtest

- Tốc độ loadvideo trên youtube

p/s: hình như mấy ngày hôm nay cap quang việt nam bị đứt nên ảnh hưởng ít nhiều đến tốc độ mạng nhưng 2 máy khác dùng chung modem với mình vẫn xem video trên youtube bình thường còn máy mình thậm chí 144x240 còn k load được

Bain

youtube mấy hôm nay cứ đơ đơ, có lúc load mãi không xong cái video. Phải liên tục reload trang mới xem được. Không biết sao nữa.

c4sau_chu4

Đứt cáp quang, phải chuyển sang đường truyền dự phòng. Tất cả thuê bao chen chúc trong cái đường truyền dự phòng, thì máy này load được máy kia không load được là chuyện thường.

sunnylee55

các bạn nên xem nhiều báo đi sẽ hiểu lý do từ đâu mà chậm đứt cáp ngoài biển. mà các trang ở VN thì chạy ok nha. còn nước ngoài thì chịu khó lết từ từ chán thật

kinhquoc_88

mấy ngày nay mình bị tình trạng này ,fb load vô tư

còn google với youtube thì hên xui ~,~

tdatuan75

mấy ngày nay mình bị tình trạng này ,fb load vô tư

còn google với youtube thì hên xui ~,~ Mình cũng thế, mấy bữa nay phải chuyển qua sài Bing.com vì google không vào được, youtube thì khỏi xem được gì luôn @@

Các chủ đề có liên quan khác