noinho_khongten

dùng phần mềm quản lí dcom không kết nối được. nó không báo sóng luôn. mình đã gỡ phần mềm quản lí dcom ra cài lại nhiều lần rồi cũng không được. mang ra trung tâm bảo hàng của viettel cho các anh ấy hí hoáy mãi rồi cũng không được. khổ nỗi là nó chỉ bị trên máy mình. máy khác dùng vẫn ok. nhân viên bảo hành không xử lí được bảo mình về cài lại win

các bạn vào xem bệnh giup. mình Thank rất nhiều

boy9x_codon_hp

mình không biết up ảnh. các bạn qua facebook xem ảnh hộ mình nhé

Có thể do xung đột với chương trình diệt virut đó bạn.

Máy mình đang dùng ok. Update cái Avast lên là bị lỗi như bạn. Gỡ ra cài lại bản Avast cũ hơn

dùng phần mềm quản lí dcom không kết nối được. nó không báo sóng luôn. mình đã gỡ phần mềm quản lí dcom ra cài lại nhiều lần rồi cũng không được. mang ra trung tâm bảo hàng của viettel cho các anh ấy hí hoáy mãi rồi cũng không được. khổ nỗi là nó chỉ bị trên máy mình. máy khác dùng vẫn ok. nhân viên bảo hành không xử lí được bảo mình về cài lại win

các bạn vào xem bệnh giup. mình Thank rất nhiều Cái lỗi này không phải do Dcom đâu bạn ạ! Vì bạn dùng Dcom cho máy khác vẫn dùng bình thường. Nguyên nhân lỗi có thể do phần mềm quản lý Dcom xung đột với phần mềm nào đó trên máy bạn hay máy bạn xử dụng hệ điều hành không không tương thích. Bạn thử gỡ các phần mềm lạ trên máy đi, cài lại windows rồi thử lại nhé!

Các chủ đề có liên quan khác