Erkerd

Muốn có cách thì phải đi lục lọi topic khác thôi, thời buổi này không ai rảnh để mà đi xem từng topic xin share để mà share đâu !!!

vnleningrat

Như theard ai có cách nào share em.

Em tks các bạn nhiều. đã có tiền mua iphone chẳng nhẽ lại không có tiền nạp thẻ hả? sao phải hack làm gì cho mệt, hack hiếc chỉ dành cho những người không có tiền, sinh viên thui. Còn dân công nghệ thì có lẽ chẳng mấy ai ham hố iphone

embels_b

đã có tiền mua iphone chẳng nhẽ lại không có tiền nạp thẻ hả? sao phải hack làm gì cho mệt, hack hiếc chỉ dành cho những người không có tiền, sinh viên thui. Còn dân công nghệ thì có lẽ chẳng mấy ai ham hố iphone dạ vâng mình là người *** có tiền ^^ tếh lên là dân công nghệ pro dùng AndRoid đắt lắm IOs *** sánh được!!! Đéo Thân

Bevis

Tìm xem phần mềm nào can thiệp vào setting mạng không ?

Không dùng Ios nên không rõ lắm . Trên android thì đã có sẵn cài đặt apn +proxy rồi . Cứ add v-mms + 192.168.233.10 thôi . Xem YouTube , video thì quất thêm Firefox vào , xem = phần mềm YOuTube , MobiTV không được đâu , duyệt web , download thì max speed rồi ! ( Viettel )

Nicolas

Dùng sbsting. chỉnh tắt bật 3G, (của mình chon vuốt phải) - mình dùng viettel - Ip4S - 6.12 đã JB bạn thử chưa... máy mình cũng jb rồi ... làm theo mấy cái hướng dẫn off vs on 3g mà k ăn thua...

Chanoch

đã có tiền mua iphone chẳng nhẽ lại không có tiền nạp thẻ hả? sao phải hack làm gì cho mệt, hack hiếc chỉ dành cho những người không có tiền, sinh viên thui. Còn dân công nghệ thì có lẽ chẳng mấy ai ham hố iphone chuẩn ghê

Duranjaya

có lắm thằng reply thật là ngu , đâu phải ai xài ip đều có tiền đâu, mà không hack nhiều khi ba mẹ nó mua cho nó hay là ai tặng sao, chẳng hạn người yêu mà nều như xài 3g mà xem phim hay down game trên ip thi 1 ngày co thể tốn trên 200k đó thằng gà

Các chủ đề có liên quan khác