Enrico

Mình tổng hợp ở đây một số trang tăng like, sub và traffic hiệu quả nhất theo ý kiến của mình. Việc sử dụng những trang like exchange như thế này tốt hay xấu tùy thuộc vào suy nghĩ của mỗi người, đối với công việc của mình thì đôi khi cũng cần sử dụng những trang công cụ như thế này để phục vụ cho công việc.

- Một trang trao đổi like, sub nhiều người dùng nhất hiện nay

- Đăng ký miễn phí, đơn vị điểm là Points, trung bình 1 like khoảng 7-10 points tùy vào nhu cầu.

- Cấu hình cơ bản để sử dụng

* Add sites/page: Thêm vào danh sách các website, fanpage, bài viết trên facebook, youtube link...

Type: Loại trang bạn muốn sử dụng

Countries: Phân vùng theo quốc gia - trường hợp bạn không muốn cho người nước khác like thì có thể chọn riêng

Title: Tên giới thiệu trang, điền gì cũng được, nhưng nhớ là không có dấu

Site/Page URL: Địa chỉ trang web, facebook fanpage....

Total Clicks: Tổng số lượng like, view bạn muốn trao đổi (thường mình để unlimit lúc nào muốn dừng thì vào stop lại)Daily Clicks: Số lượng like, view bạn muốn trao đổi trong một ngày

CPC: Số Points cho mỗi lần click ( trung bình 9-10 điểm cho 1 like fanpage, 6-9 like post...nhiều lắm không ghi hết được, tốt nhất trước khi bạn đưa ra giá thì hãy tham khảo trước bằng cách vào thử like page người khác)

* Sau khi thêm trang, bạn có thể thay đổi các thông số trong phần My Sites

* Daily Bonus: Mỗi ngày bạn sẽ có 150 điểm nếu đủ 20 click( bất kỳ click nào cũng được nhé)

* Kiếm điểm để nuôi like: phía dưới là danh sách các mạng xã hội mà các bạn có thể kiếm điểm được

Facebook Likes : Like fanpage, thường thì 8-10 điểm cho 1 like

Facebook Share: trung bình là 9 đ

Facebook Followers: 7-9đ

Facebook Post Like: 6-9 đ

FB Post Share: 8-9đ

Google Circles: 6-9đ

Instagram Followers: 7-9đ

Instagram Likes: 7-9đ

Twitter Followers: 3-5đ

Twitter Tweets: 5-9đ

Twitter Retweets: 4-5đ

Twitter Favorites: 1-2đ

YouTube Views: 3-8đ (không hiệu quả, mất thời gian, điểm thấp)

YouTube Subscribe:

YouTube Likes: 3-5đ

YouTube Favorites

Pinterest Followers: 9đ

Pinterest Repins: 5-7đ

Pinterest Likes:1đ

StumbleUpon:1đ

Website Hits:1-2đ (treo máy thì để tạm cái này ít điểm nhưng auto)

Nên: Tạo nhiều tài khoản cho mỗi mạng xã hội, thay đổi liên tục để tránh bị khóa tài khoản, hay có thể 3-5 phút lại dùng 1 mạng xã hội khác nhau

Không nên: Sử dụng 1 tài khoản để like, view quá nhanh và nhiều.

Bạn kiếm được điểm càng nhiều thì số lượng like hay traffics bạn muốn càng lớn

chức năng giống như addmefast

Vì các trang này chức năng gần giống như nhau, nên mình chỉ hướng dẫn 1 cái, các bạn có thể mày mò để có thể sử dụng những trang khác

4. : trang này tính thương mại hơi cao, nhưng chạy traffics tốt

Kiếm điểm có phần website hits, chạy auto surf, cứ 25s được 10 điểm.

Fan đa phần là người Việt Nam, thích hợp cho những trang sản phẩm mang tính quốc gia hay chỉ bán trong nước

Các chức năng giống hết mấy trang nước ngoài, có vẻ như là clone lại thì phải

Tuy nhiên trang này hiện tại đang là trang có nhiều thành viên nhất tại Việt Nam, cái này rất quan trọng, nhiều thành viên đồng nghĩa với việc bạn sẽ trao đổi được số lượng like lớn

Trang này chỉ tăng traffics, không có các phần tăng chỉ số của các mạng xã hội khác, tuy nhiên làm việc khá hiệu quả, hình như bạn quản trị trang này là 1 bạn người Việt Nam, dù sao thì tui cũng ủng hộ người Việt nên hay sử dụng trang này.

Kết luận: Tất cả các trang trên đều miễn phí, đăng ký dễ dàng, nếu như cần các bạn cũng có thể mua điểm để tăng các chỉ số cho mình, hay kiếm điểm bằng cách giới thiệu cho bạn bè, ngoài ra có một vài trang có thể kiếm được tiền, các bạn cần tìm hiểu hãy tự mày mò, mình thấy nó khá khó khăn và không xứng với thời gian mình bỏ ra.

Chúc các bạn thành công!

Nếu thấy hữu ích thì bấm thanks nhé

abc chưa phải trang nhiều thành viên nhất. trang tanglike cool mới nhiều thành viên nhất. bây giờ cũng có rất nhiều trang sàn sàn bằng nhau. như muabanlike, likeviet.vn...

Các chủ đề có liên quan khác