MacMurra

Mình mới ghost lại máy sau đó vào xem video bằng trình duyệt google chorm nó bắt download bằng IDM và không xem được. mình vào IDM\options\filetypes xoá MP4, IDM\options\general tại mục capture download froom the following browsers bỏ chọn google chorn. => oke thì nó không bắt download nữa nhưng vẫn không xem được.

Đây là hình ảnh của em nó, mong các pro giúp đỡ.[url=http://upanh.com/view/?id=7va62q0o7wu][/url]

Cái này do nhiều nguyên nhân lắm, mình cũng không biết chính xác vì sao cả

Bạn thử làm các cách này xem

1. Gỡ bỏ Flash Player trong máy và cài lại

2. Update driver màn hình nhé (cụ thể bạn có thể tự tìm trong diễn đàn, có nhiều lắm)

3. Cách này mình tham khảo được:

Nhắp chuột phải vào màn hình video khi đang xem, chọn settings, bỏ dấu tick ở enable hardware acceleration, rồi reload lại trang đấy

Leroux

hack hay không thì cũng xem được chứ liên quan gì,mà dạo này làm gì còn cách hack nào khả dụng nữa

lỗi này chắc do flash rồi,cài lại xem sao

kntphuc

Video not found: có thể ng upload đã mắc lỗi nên bạn không xem clip được, flash của bạn vẫn bình thường

oanh_meo8x

hack hay không thì cũng xem được chứ liên quan gì,mà dạo này làm gì còn cách hack nào khả dụng nữa

lỗi này chắc do flash rồi,cài lại xem sao hack vmms có lỗi này mà. mình hay gặp nên hỏi thôi

Các chủ đề có liên quan khác