tình hình là mình vào face book thì bị thế này:

Đây có thể không phải là trang web bạn đang tìm!

Bạn đã cố truy cập vào nhưng thực tế bạn đã truy cập vào một máy chủ tự nhận dạng là *.fbsbx.com. Điều này có thể do cấu hình sai trên máy chủ hay nguyên nhân khác nghiêm trọng hơn. Kẻ tấn công trên mạng của bạn có thể đang cố gắng khiến bạn truy cập phiên bản giả (và có thể có hại) của .

Bạn không nên tiếp tục, đặc biệt nếu trước đây bạn chưa từng thấy thông báo này trên trang web này.

nếu bấm tiếp tục thì vẫn được nhưng mà chữ http cứ bị gạch đỏ, với lại lần sau vào lại vẫn hiện ra lỗi như trên.

nguyên nhân có lẽ do mình mới đổi file host, ai biết giúp mình fix trệt để với, để thế này thì ức quá.hic

Will_Nevercry

bạn xóa toàn bộ thông tin (các đoạn mã để vào Facebook) trong file host nhé, bạn nên dùng Ultra surf để tránh bị lỗi

Miquel

nếu bạn vào đúng địa chỉ facebook.com mà xuất hiện lỗi này thì là do giờ trên máy tính bạn bị sai nhé! bạn kiểm tra lại giờ và múi giờ trên máy tính và chỉnh lại cho chính xác là được

zaizai_xitrai

kiểm tra lại giờ và thời gian trên máy bạn nhé,không được thì vào bằng trang

hay tải cờ rôm về mà lướt

hongchi0502

bạn thử bấm ctrl+shift+del xoá toàn bộ cache và thông tin hết đi, rồi thử truy cập lại xem thế nào nhé..

Vẫn không được thì nhiều khả năng do máy tính bạn thời gian không chuẩn
Xem hướng dẫn cách khắc phục ở đây
viewtopic.php?f=131&t=46488

Các chủ đề có liên quan khác