saobang

Mình đang sài Internet Download Manager (IDM) 5.17 body 5. Mình vừa tìm tất cả Cr-ack, Patch, Key trên mạng để bẻ khóa nhưng nó đều bảo là bị logged. Ai biết cách bẻ khóa hay có articulation able sẵn thì chỉ mình với, Thank rất nhều !!!!!

Edric

can ji phai dung IDM,ko thieu phan mem mien phi.toi co the gioi thieu voi ban 1 trong so do.Tu truoc toi nay to van dung phan mem nay,rat tot va lai mien phi.

Dung thu di nha,va hay cam nhan cai nao tot !!!! heee

neu ung y' thi 5 sao đay'.....

saobang

Tranh thủ bản dùng thử còn hạn dùng,còn có thể down được thì nên "sắm" sẵn phần mềm gỡ bỏ IDM,kẻo sau này bất biết làm sao khi hết hạn dùng 30 ngày,không thể tải bất cứ gì về bằng bất cứ công cụ ,phần mềm nào,gỡ theo cách thông thường như "add or abolish program"thì bất hết(cứ bấm tải về là IDM nhảy ra bắt đăng ký),phải gỡ bằng tay ( phức tạp hơn nhiều).Bạn nên quyết định sớm

Bạn tải phần mềm gỡ bỏ chuyên nghề Your unistaller!2008(bản dùng thử cũng đươc,xong viêc gỡ bỏ luôn),gỡ bỏ bản IDM dùng thử ,cài lại bản IDM carriageable cho khỏe(chạy luôn,không cài đặt)

- Your Uninstaller! 2008

- IDM5.17build5 Portable

Sydney

thử dùng application cuae IDm 5.17 này xem

Nếu bất xong thì dung IDM 5.15 đi . Bản 5.17 toàn lấy key và application của bản 5.15 mà ra đáy . Lỗi là phải .Thường thì nó bắt đi mua bản quyền của công ty trường an đó. Link down nè

thử dùng bản application cho 5.17 trước nha

nếu không thì dùng cái này cho nó lành

vesau8x

việc gì bạn phải đi down cái phiê bản mới về dùng làm gì,chức năng gần như vẫn thế mà,mình đang dung bản 5.16 full, đã Cr-ack,bạn thích thì vứt mail cho mình,minh gửi cho chứ bây giờ tìm Cr-ack mệt lăm bạn à :grin:

Các chủ đề có liên quan khác