maybe_tell

loại này là D-com đời đầu của Viettel phải không mọi người?? uhm đúng rồi bạn, khó nhằn lắm

kakapyl

Cảm ơn ban nha, mình đang dùng nè, khi nào có lỗi mình gửi video tiếp nha!

Thank vì tinh thần viết tool, em hằng mong ước có ai viết tool cho mình xài, em nói không sai:"vỏ quýt dày có móng tay nhọn" .

Sau một hồi dùng, em chỉ lên mạng coi vớ vẩn chứ chưa download gì đấy nhé

bác khắc phục được không, nó dùng xong 25 MB thì chuyển miết "sóng EDGE" luôn, không chịu đổi lại HSPA nữa!

pedaudangiu6895

loại này là D-com đời đầu của Viettel phải không mọi người?? MF190s của hãng ZTE còn E173Eu-1 của Huawei

Test file trên virustotal thấy không detect ra được gì cả, có vẻ file sạch ( xin lỗi chủ thớt )

Chưa dùng nhưng hy vọng là chạy tốt Thank vì tinh thần giữ cho 4rum luôn sạch sẽ

MacQuaid

bác làm cho cái E173eu-1 xem thế nào nào trên hn thì em dùng proxy không vào dc mạng nhưng mà về quê thì....ngon như mạng dây. mỗi tội dùng proxy không chơi game dc, dùng tool proxi... cũng không dc mới lạ chứ

ủng hộ bác phát.
Vì đang học thi nên không có nhiều thời gian nghiên cứu sửa lỗi. Ai dùng được thì dùng tạm, không dùng được hay có lỗi gì thì post vào đây cho mình với nhé! Khi nào xong mình sẽ tổng hợp các lỗi và cho bản chính thức!

Ps: Máy mình windows 8 64bit chạy bản này ngon! Nên chạy ở quyền Admin nhé!

Link download:

Kleii:

Box:

MF:

Dropbox:

Copy:

Nhớ report lỗi về cho mình nhé!

Cảm ơn ban nha, mình đang dùng nè, khi nào có lỗi mình gửi video tiếp nha!

Thank vì tinh thần viết tool, em hằng mong ước có ai viết tool cho mình xài, em nói không sai:"vỏ quýt dày có móng tay nhọn" .

Sau một hồi dùng, em chỉ lên mạng coi vớ vẩn chứ chưa download gì đấy nhé

bác khắc phục được không, nó dùng xong 25 MB thì chuyển miết "sóng EDGE" luôn, không chịu đổi lại HSPA nữa! Lỗi này đôi lúc mình vẫn có xảy ra, nó chuyển về sóng EDGE chứ không phải HSDPA nên phần mềm không tự phá lại là đúng rồi! Nhưng tạm thời mình chưa sửa được vì chưa có thời gian. Đợi xong cái vụ thi cử ni mình sẽ hỗ trợ nhiệt tình

lam phát cho E173eu-1 đi bạn Tác giả ATDC có lẽ đã nghiên cứu rất nhiều về E173eu-1 rồi, nên mình nghĩ bạn ấy sẽ sớm cho ra bản mới thôi. Mình không dùng E173eu-1 nên không thể nghiên cứu được, thông cảm sv cùng kiệt mua được mỗi 1 cái chứ mấy

hôm qua dùng rất tốt, nhưng hôm nay không dùng dc nữa rồi

Thời gian: 23/05/2013 12:23:08 CH

Tại hàm: ATC

Lỗi: The requested resource is in use.

Thời gian: 23/05/2013 12:25:23 CH

Tại hàm: ATC

Lỗi: The port is already open.

Các chủ đề có liên quan khác