the_lonelysheep

2 Ngày gần đây, tự nhiên e bị lỗi không hiển thị trên facebook dù vào facebook bình thường *như hình*

và ấn vào mọi thứ như Notification hay photo đều không xem được tuy nhiên chỉ có Privacy settings và Messages là được thôi e chán quá mất facebook là mất hết thú vui cuộc sống. Tưởng do mạng hay do máy nhưng hôm nay dùng máy thằng bạn, nó vào fb ầm ầm còn mình vào cũng bằng máy nó mà không được. Vào bằng Iphone cũng như thế nhưng xem thêm được cái yêu cầu kết bạn

e có 1 con Galaxy Tab có nhớ FB sẵn trong máy mang đi thay vỏ được 3 ngày. E nghĩ mấy thẳng sửa máy nó táy máy các bạn có cách gì giúp e không ?

tienvu2812

bấm chuột phải chọn reload không được thì thay file host đi Vấn đề không phải là mạng mà b cùng 1 máy mà 1fb vào bth 1 fb thì bị như thế trong 1 một thời gian mà

hanna119062000

mạng cùi quá hay sử dụng phần mềm proxy nên đường truyền không tốt thành ra không hiển thị hết đó mà

anh_truong

mình vào face mà tất cả mọi thứ như thông báo, tin nhắn, tìm bạn bè cứ hiện ra mà con k tắt đi được. ai xem có cách nào giúp mình k ? mình đã thử reload trang rùi , thoát ra vào lại mà vẫn bị thế

2 Ngày gần đây, tự nhiên e bị lỗi không hiển thị trên facebook dù vào facebook bình thường *như hình*

và ấn vào mọi thứ như Notification hay photo đều không xem được tuy nhiên chỉ có Privacy settings và Messages là được thôi e chán quá mất facebook là mất hết thú vui cuộc sống. Tưởng do mạng hay do máy nhưng hôm nay dùng máy thằng bạn, nó vào fb ầm ầm còn mình vào cũng bằng máy nó mà không được. Vào bằng Iphone cũng như thế nhưng xem thêm được cái yêu cầu kết bạn

e có 1 con Galaxy Tab có nhớ FB sẵn trong máy mang đi thay vỏ được 3 ngày. E nghĩ mấy thẳng sửa máy nó táy máy các bạn có cách gì giúp e không ? Máy laptop nhà mình bị lỗi thế này khi vào fb, mình đã thay file host,....đổi ip, dùng cả 3 trình duyệt chrome, firefox, explore mà đều báo lỗi thế này , mong anh em giúp đỡ, thank nhiều!

vovithiensu56

Máy laptop nhà mình bị lỗi thế này khi vào fb, mình đã thay file host,....đổi ip, dùng cả 3 trình duyệt chrome, firefox, explore mà đều báo lỗi thế này , mong anh em giúp đỡ, thank nhiều!

Mình cũng bị như thế , chưa biết làm sao nên gõ thêm https:// vào trước đường dẫn

ladydiemkieu85

bạn làm theo như thế này có được không nhé: Bấm tổ hợp phím Ctrl+h, xoá hết nội dung đi... rồi vào lại. chúc bạn thành công!!

snow_0612

E vào lại được rồi ạ Thank nhiều X hihi làm thế nào vậy bạn chỉ mình vs

nhocso_94

Facebook

0 Yêu cầu

1 Tin nhắn

Tin nhắn;

Gửi tin nhắn mới

Hộp ThưKhác

Hiển thị nội dung cũ hơn

Athemar

mình cũng bị như của bạn này .mỗi lần vào trang là phải Ẻnter mới được