myloveinyou_92

Dịch vụ VPN free này là một dự án của trường đại học Tsukuba, Japan!

Trước đây thì dịch vụ này có tên là packetIX VPN khi đó thì dịch vụ chỉ hỗ trợ 1 sever duy nhất là tokyo Japan!

Nay dịch vụ đã trở thành VPN gate với số lượng server lớn chủ yếu ở châu á! Số lượng lớn nhất vẫn là Japan!

Hướng dẫn sử dụng đây!

Đầu tiên là download VPN client này về!

Link cnet cho ai không down được từ trang chủ

Softpedia

Sau đó là cài đặt và sử dụng theo các bước sau!

Điểm mạnh của dịch vụ này là hỗ trợ nhiều giao thức VPN như: OpenVPN, MS-SSTP, L2TP/IPsec và cả SSL VPN

Đây là một dự án có tính mở nên hoàn toàn bạn có thể biến máy tính của bạn thành 1 sever của dịch vụ VPN này bằng cách cài đặt VPN sever vào máy tính của bạn!

Chi tiết:

Mình sẽ hướng dẫn mọi người chọn sever VPN cho tốc độ kết nối cao nhất!

Mở giao diện phần mềm rồi chọn VPN gate Public Relay Server

Chọn server có Line Speed cao và Ping thấp! Ngoài ra mọi người có thể chú ý phần Region vì kết nối đến sever ở quốc gia nào thì IP của bạn sẽ ở đó!

Cuối cùng là bấm connect to VPN server! Chọn Cái mặc định đầu tiên tức là https VPN (SSL) =>ok

Nó báo thế này là OK

P/S : Nó mà đòi update thì update cũng được mà không update cũng không ảnh hưởng gì đâu

ducdat1309

Có vẻ mọi người không quan tâm lắm nhỉ? Với diich5 vụ này thì có thể fake ip vietnam thành việt nam rồi!

cần gì, đây 1 TK vpn không BAO GIỜ BỊ đổi Pass:

User: usipvpn.com

Pass: freevpn VPN dạng L2TP/IPsec chậm lắm bạn ạ! Sao mà bằng SSL VPN! Mà cái này có nhiều sever với link speed , ping, Region tha hồ mà chọn

Barrett

hi bạn

bạn có thể giải thích rõ hơn về phần mềm này dc ko. vd mình có 2 chi nhánh thì VPN thế nào.

ltk_11b3

chỉ cần làm thế là vào được mạng hay cần cài đặt gì nữa không bạn Dịch vụ VPN free này là một dự án của trường đại học Tsukuba, Japan!

Trước đây thì dịch vụ này có tên là packetIX VPN khi đó thì dịch vụ chỉ hỗ trợ 1 sever duy nhất là tokyo Japan!

Nay dịch vụ đã trở thành VPN gate với số lượng server lớn chủ yếu ở châu á! Số lượng lớn nhất vẫn là Japan!

Hướng dẫn sử dụng đây!

Đầu tiên là download VPN client này về!

Sau đó là cài đặt và sử dụng theo các bước sau!

Điểm mạnh của dịch vụ này là hỗ trợ nhiều giao thức VPN như: OpenVPN, MS-SSTP, L2TP/IPsec và cả SSL VPN

Đây là một dự án có tính mở nên hoàn toàn bạn có thể biến máy tính của bạn thành 1 sever của dịch vụ VPN này bằng cách cài đặt VPN sever vào máy tính của bạn!

Chi tiết:

Mình sẽ hướng dẫn mọi người chọn sever VPN cho tốc độ kết nối cao nhất!

Mở giao diện phần mềm rồi chọn VPN gate Public Relay Server

Chọn server có Line Speed cao và Ping thấp! Ngoài ra mọi người có thể chú ý phần Region vì kết nối đến sever ở quốc gia nào thì IP của bạn sẽ ở đó!

Cuối cùng là bấm connect to VPN server! Chọn Cái mặc định đầu tiên tức là https VPN (SSL) =>ok

Nó báo thế này là OK

Dakota

sao mấy cái này đến bước cuối không đăng kí được proxy nào thía nhỉ ? hix

Willesone

PHá băng thông thì không chắc lắm! Dùng IP khác chắc cũng phá băng thông được đấy.

gd_tt

các bạn ơi giúp mình với, không hiểu sao mình download về mà không cài đặt được

nó hiện ra cái này rồi không ấn next được nữa

Các chủ đề có liên quan khác