Chỉ 1 số video hay tất cả video trên youtube bạn down về thì không có tiếng?? nếu 1 số thì có thể là lỗi do codes video không tích hợp trong máy !!!

bạn có thể nói rõ hơn không.mình đã kiểm tra lại là tất cả các video trong máy tính có định dạng .FLV đều không có âm thanh. lúc trước xem được. vậy mình phải xử lý như thế nào?

thank!

be_b0nb0n

có thể là do video hỏng. hay do trình xem video của bạn có vấn đề nên thế đấy, bạn thử xem kĩ lại xem mình nghĩ là do cái phần mềm xem phim đó

ILOVE_YOU

Youtube đã thay đổi cách giấu link download nên IDM nó không nhận được link chính xác để tải nữa đâu, bạn cần làm theo hướng dẫn này để tải nhé

Cách download video

tu_bao

Có thể lỗi đó là do video của youtube thôi bạn,chứ còn nếu mà xem có hình có tiếng thì về kiểu gì chả có hiinhf có tiếng,hay là xem lại phần mềm bạn chạy video đó nó k support

lúc trước mình hay down video từ youtube về đa số là file Flv đều có hình lẫn tiếng bây giờ thì idm chỉ hiển thị mỗi kiểu file là mp4 hay mpa... down file mp4 về thì mất tiếng mà down file mpa về thì mất hình.... mình dùng idm 6.14.... có ai sửa được thì giúp mình với... Thank nhiều....

quocanhmatkieng

down file nào ma chỉ có mp4 file thi không có tiềng .còn down (mp4 file 1080p hoac 720p) ms có tiếng.chả hiểu youtube lam sao nữa

ví dụ như video này down về thì mất tiếng luôn
chon 1080p

nhưng video này lai có tiêng
chon 1080p

đúng rồi. Dạo này File trên Youtube có vấn đề thật. Nếu xem trực tuyến trên youtube ở ĐPG 720-1080 thì vẫn có tiếng. Khi vào IDM dowload thì hiện ra 2 file dạng m4a và mp4. m4a mình chư down nên chưa rõ. Nhưng như mọi khi là mình down mp4. File thì có tiếng. File thì không ?! cái này chắc chắn k phải do Phần mềm đọc file mà là do chính file down về có vấn đề. Cái này mình khẳng định. Nhưng chưa rõ sao lại thế !????

Các chủ đề có liên quan khác