Coman

hôm nay mình sẽ chỉ cho các bạn cách mới hack trước nhé . vừa test trên máy ảo và vừa thành công

trước tiên bạn thấy phần mềm tính trước như thế này nhé

tiếp theo ta thấy

ta dùng phần mềm của hacker đễ hack nó

ta có giao diện như thế này

ta tiến hành tấn công

tiếp theo ta có

các bạn nên nhớ là cho tiến trình debug vừa nha

quá trình tấn công thành công

các bạn chơi khoản 5000 rồi hack hay bao nhiêu cũng được nhưng đừng hack nhiều quá tội người ta lắm .

xin đừng phổ biến rộng lớn rãi nha .

link down load nè

vì là tool hacker nên có trojan .anh em nên tắt bảo vệ virut mới down load đựoc

chúc anh em vui vẻ

trời kĩ thuật hack này là trước nằm trên máy chủ bất có nhảy khi ta kill. máy sẽ bất có retast đâu . trời tui có kinh nghiệm trong it lắm mới chỉ dẫn anh em như thế . ai bất thích thì đừng có coi . tui ghét thằng vinagame nên bỏ thời (gian) gian ra đễ hack thằng cms cho bỏ ghét . ai thích thì làm . bất thì thôi. chán bất ủng hộ mà còn nói.

Fletch

Trích:

ningia25

trời kĩ thuật hack này là trước nằm trên máy chủ bất có nhảy khi ta kill. máy sẽ bất có retast đâu . trời tui có kinh nghiệm trong it lắm mới chỉ dẫn anh em như thế . ai bất thích thì đừng có coi . tui ghét thằng vinagame nên bỏ thời (gian) gian ra đễ hack thằng cms cho bỏ ghét . ai thích thì làm . bất thì thôi. chán bất ủng hộ mà còn nói.

hồi trước tui có làm với thằng netcafe dễ ẹt, nhưng làm hoài người ta biết, thấy tui không thì toàn là canh giờ bằng cùng hồ treo tường.... (^o^)

toilapn

Tưởng dễ ăn lắm àh, hôm trước tui thử cho cái CSM đứng lại chừng 10 phút rồi tính trước thì trước vẫn thế.(số trước nhìn trên máy con + 10 phút )
P/S:Lên google search cái Process Explorer là xong

anh_yeu_vo

ông gì ơi, xem lại link xem nào, die rồi, chán thế.....

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

thôi link được rồi, tại cái idm nhà tui hỏng, sr!!!!!!!!!

ặc , tui cài có dc đâu, toàn lừa

tueny_cc

chủ quán àh, muốn sập tiệm không đấy, tui sai bọn đàn em ra dọn dẹp hết wan' ông jo`

ai bất tin tui hack test thành công nè . tui không nói xạo các bạn làm gì đâu. nếu sài phần mềm mới cơ sở dữ liệu mới thì nó có chức năng xóa bỏ con trojan này . mong các bạn thông cảm

Bickford

Trích:

ningia25

ai bất tin tui hack test thành công nè . tui không nói xạo các bạn làm gì đâu. nếu sài phần mềm mới cơ sở dữ liệu mới thì nó có chức năng xóa bỏ con trojan này . mong các bạn thông cảm

Hack gì mà trên máy chủ lại hiện ra chữ Warning bự thế kia thì sao gọi là hack ... Warning thế kia thì có thằng điên mới kô rs máy con.

nguyen_khanhvy

hay hay bạn này cũng thấy thế hả mình đang cố gắng khắc phục tình trạng đó . ai có cách hack trước hay hơn nữa không. post lên anh em tham tiềmo chơi hi hi

cherub1707

Warning máy nào ra xem máy đó nếu đúng táng lửa cho biết thế nào là Hack

Warning máy nào ra xem máy đó nếu đúng táng lửa cho biết thế nào là Hack

toilapn

oạch, bác à. bây giờ các tiệm net xài netcafe cả hà. mà netcafe thì không có lỗ hổng nào cả--> tới bây giờ vẫn chưa có cách hack.còn csm thì lỗi đầy, dùng process explorer cũng hack được nữa là

falling_start88

trời ẽ đâu có hack được đâu lớn ca. thiệt đó. tui nghiên cứu cái này kĩ lắm rồi đó. vinagame khó hack lắm

Các chủ đề có liên quan khác